รบกวนหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ cef ay
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cef ay

Register
เข้าร่วม
25 มิถุนายน 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือผมจะถอดเสาอากาศออกครับแต่ว่ามันเอาไม่ออกครับอยากทราบว่ามันถอดยังไงครับ
ขอบคุณครับ

ช่วยดันครับ ถอดไม่ออกเหมือนกัน

ดูที่เสาด้านนอกก่อนเลยครับ ตรงหัวเงินๆที่ติดกับตัว bodyมันจะ มี รูอยู่ 2 รู ให้เอาอะไรที่มันแหลมๆ จิ้มแล้วขันมันออกมา(มันเป็นเกลียว) น่ะครับ เสร็จแล้ว ก็ไปขันน็อตที่เหลือด้านใน T/room เลย หน้าจะเป็นเบอร์ 10 ประมาน 3ตัวน่ะครับ ถ้าจำไม่ผิด แล้วก่อนถอดสายไฟออก แล้วดึงออกมาได้เลยครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณมากครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม