ต้องการ คอพวงมาลัย แต่งครับ ของเดิมพัง!!

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311251
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311251

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
30 ส.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
:coolly-0013: จากการที่ศึกษาในบอร์ดแล้วพบว่า ถ้าอยากได้คอพวงมาลัย ต้องบอกด้วยว่าของตัวไหน พบว่า ถ้าด้านหลังมีวงแหวนอยู่ แสดงว่าเป็นตัว 12V

:coolly-0033: เลยต้องการคอพวงมาลัยของตัว 12V ครับ ที่ใส่กับพวงแต่งนะครับผม ที่เปลี่ยนเพราะทุกวันนี้กดแตรไม่ได้แล้วววว :coolly-0004: ไม่รู้เพราะคอพัง หรือวงแหวนมันไม่ดี แต่... ก็ไม่เคยเห็นใครขายวงแหวนนี้เหมือนกัน ไม่รู้เปลี่ยนได้หรือเปล่าครับ แล้วมีของกันไหม

ถ้าเป็นของใหม่ แนะนำสถานที่ซื้อก็ได้ครับ ขอเป็นชลบุรีครับ กทม.ไม่ค่อยได้เข้า ลองถามร้านประดับยนต์มาแล้วไม่มีของ เซ็งอ่ะ :coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม