ขอความคืบหน้าในหมู่คณะไม่อยู่หลายวันเป็นไงมั้ง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31455
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31455

ปุ้ม ณ ทองหล่อ.cef71
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ไม่อยู่หลายวันเป็นไงกันมั้ง:sexy_girl:

ไปไหนมาอ่ะน้อง โทรไปก็ไม่รับ นึกว่าหนีไปบวชซะแล้ว

นิ่งๆ........รอหัวเรือใหญ่กลับ

งานเยอะเงินน้อย เหมือนเดิม

คิดจะใหญ่ ใจต้องนิ่ง

เด๋วนี้ขาใหญ่มักกะสัน ไปใหน มาใหนต้องมีมือปืนคุมตลอด ...

รอไม

เค้าก็เที่ยวกัน เหมือนเดิม กลัวเมียเองมากกว่า 555
ออกอีกที..ต้องชุดใหญ่
(ไปแล้วไม่ได้อะไร ก็เท่านั้นแหละ555)

เด๋วนี้ขาใหญ่มักกะสัน ไปใหน มาใหนต้องมีมือปืนคุมตลอด ...
เมียใหม่มันรึป่าว...

ว่าจะพาไปนอนในปั๊มน้ำมันแระ....5555555555555

บั๊ก จิ๊กโก๋มักกะสันโดน ถีบ

ชี้หน้า เดี๋ยวเจอกันเมิงโดน (ไอคนถีบก็คิดว่า จะไปตามพวก)

ที่ไหนได้ ไอจิ๊กโก๋ไปนั่งร้องไห้ หน้าหอ ....ตอน ตี 3

บั๊ก จิ๊กโก๋มักกะสันโดน ถีบ

ชี้หน้า เดี๋ยวเจอกันเมิงโดน (ไอคนถีบก็คิดว่า จะไปตามพวก)

ที่ไหนได้ ไอจิ๊กโก๋ไปนั่งร้องไห้ หน้าหอ ....ตอน ตี 3
ข้อมูลไม่แน่นอย่าพูดครับ ตอนที่มีเรื่องนั่งเคลียร์กันแล้วครับยังกินเหล้ากันต่อเลยครับแล้วก็กลับ ผิดมั้ยที่ผมจะคิดถึงที่2ผมตอนตี 3 ผมยังซื้อเบียร์ไปกินด้วยนะ แล้วไอที่ว่าผมไปนั่งร้องไห้หน้าหอน่ะไม่ใช่นะครับ ผมนั่งกินเบียร์ในห้องเลยครับแล้วก็ไม่ได้ร้องให้ครับ แค่เล่าให้ที่2ฟังเฉยๆ555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม