RB20 เปลียนเทอร์โบ RB25 บูทจะมาน้อยกว่าเดิมเหรอคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311192
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311192

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
RB20 เปลียนเทอร์โบ RB25 บูทจะมาน้อยกว่าเดิมเหรอคับ เคยได้ยินว่าโบ 25 บูทแค่ จุด 4 เห็นมีคนบอกว่าให้ใส่เวตเกตุของ 20 จะได้บูทดีกว่า

ไม่นี้ครับ ก็ประมาน 1.0 อะครับ

RB20 เปลียนเทอร์โบ RB25 บูทจะมาน้อยกว่าเดิมเหรอคับ เคยได้ยินว่าโบ 25 บูทแค่ จุด 4 เห็นมีคนบอกว่าให้ใส่เวตเกตุของ 20 จะได้บูทดีกว่า

ตามนั้น ถูกต้องแล้วคับ ควรใช้เวสเกตกะป๋องของRB20คับ

• กระทู้ ผู้เขียน
อ๋อ..คับๆ..ถึงว่า..รถวิ่งแปลกๆ เหมือนอั้นๆไงไม่รู้..

55555...ผมโบ 25 กั้นห้อง บูสก็มา 1.0 เกต 20 แฟร๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม