อาการเกียร์เริ่มเกเรแล้ว ช่วยชี้แนะด้วยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ onemanshow
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

onemanshow

Register
เข้าร่วม
29 ก.ย. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดี 2-3 มานี้เกิดปัญหาเกี่ยวกับเกียร์ออโต้ครับ คือ เข้าเกียร์ d รถขยับน้อยมาก ขึ้นเนินแทบไม่ได้ เวลารถหยุดต้องเหยียบคันเร่ง รถถึงจะแล่นไปได้ ไฟ power กระพริบเป็นช่วงๆ อยากจะลองเปิดแทงค์ล้าง กรองเกียร์ ดูก่อน ปัญหาคือ ไม่มีอู่ที่ชำนาญการณ์ ที่พอจะไว้ใจได้ อยากรบกวนชี้เป้าให้หน่อยครับ แถวอนุสาวรีย์ชัยครับ ถ้าจะเป็นต้องเปลี่ยนเกียร์ระหว่างโอเวอร์ฮอน กับ เปลี่ยนเกียร์เชียงกง ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไร ขอบคุณล่วงหน้าครับ :coolly-0007:

กลางเมืองไม่ค่อยมีอู่นะครับ ต้องเลือกระหว่างแนว นนทบุรี กับ บางนาแล้วล่ะครับ

ส่วนเรื่อง โอเวอร์ฮอลล์ กับ เปลี่ยนใหม่ ถ้า เกียร์ปีใหม่ ราคาไม่แรงมากก็น่าเสี่ยงครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม