• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขายหลังคา sunroof a31 16500 บาท

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ okok
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

okok

okok
Register
เข้าร่วม
20 มีนาคม 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขาย sunroof cefiro a31
ตอนนี้อยู่ในรถ ถ้าตงลงกันจบ เดี่ยวตัดหลังคาให้ได้เลย
อยากได้ถึงตรงไหนบอกได้เลยครับ พอดีซื้อโครงเปล่ามาแล้วไม่มีเวลาปั่นต่อ
รถจอดอยู่ อู่แถวหลักสี่
ขายไปถูกๆ 16500
สนใจโทรคุยกันได้ ตลอด24ชม. 0858070400

ขอโทษ จขกท.ด้วยครับ ชมรมนี้ชมรม Cefiro-Thailand แต่ละคนล้วนมีความชำนาญในการดูของตรงรุ่น A31 กันพอสมควร เพราะเล่นรุ่นนี้โดยตรงและหมดตูดกับรุ่นนี้มาก็มากมาย การลงขายมาโพสต์ขายในเว็ปนี้แล้วบอกว่าตรงรุ่นสงสัยจะไปยากครับ เพราะเท่าที่ดูจากรูปมันไม่ใช่ตรงรุ่นครับ
ทั้งนี้ ผมไม่ได้หมายความว่า จขกท.มาหลอกขาย แต่ผมเชื่อว่า จขกท.ไม่ทราบมากกว่าครับ เพราะลักษณะนี้ระยะหลังมีมาลงขายเยอะ (มือใหม่หัดขาย) เอาเป็นว่าศึกษาซักนิดก่อนลงขายดีกว่าครับ

เอาเป็นว่าผมขอบคุณนะครับสำหรับความรู้ ผมไม่ทราบ และ ไม่มีความรู้เรื่องcefiro a31 เลยครับ และก็ไม่ได้ตั้งใจหลอกขายใครได้ๆทั้งสิ้น

แต่ที่ผมลงตั้งกระทู้ขายผมก็ไม่ได้เขียนว่าตรงรุ่นa31 นะครับ แต่คงเข้าใจในความหมาย sunroof a31 ผิด เพราะมันติดรถ

ผมว่าถ้ามีรูปประกอบ(ภายใน,ของหลังคา)คงจะลดความสังสัยและความคลุมเครือของชื่อกระทู้ได้เพราะถ้าอ่านชื่อกระทู้ก้อต้องนึกว่าต้องเป็นหลังคาsunroofตรงรุ่นคับ

ราคานี้ยังไงก็คุ้มครับ
อยากให้ตัดถึงตรงไหนบอกได้นะครับ

เอาเป็นว่าผมขอบคุณนะครับสำหรับความรู้ ผมไม่ทราบ และ ไม่มีความรู้เรื่องcefiro a31 เลยครับ และก็ไม่ได้ตั้งใจหลอกขายใครได้ๆทั้งสิ้น

แต่ที่ผมลงตั้งกระทู้ขายผมก็ไม่ได้เขียนว่าตรงรุ่นa31 นะครับ แต่คงเข้าใจในความหมาย sunroof a31 ผิด เพราะมันติดรถ a31มาและยังอยู่ในรถก็เลยไม่รู้ว่าจะตั้งว่ายังไง

และผมเคยลงขายแล้วหนึ่งรอบ แต่ตอนนั้นผมก็ไม่ได้ลงรูป ผมก็เห็น คุณ มาถามผมในกระทู้ว่า /'//'/SUNROOFตรงรุ่นหรือครับ มีรูปให้ชมไหมครับ/'//'/ ผมก็ได้ตอบไปแล้วว่า /'//'/ดูไม่เป็นครับ พอดีมันติดรถมา/'//'/(มือใหม่หัดขายจริงๆครับ)
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/70174

สุดท้ายผมก็ขอขอบคุณมากเลยนะครับ และจะพยายามศึกษาเจ้ารถ a31 ให้มากกว่านนี้นะครับ ยังไงก็แนะนำกันได้นะครับ ขอบคุณมากครับ

ขายต่อด้วยนะครับ55
สนใจโทรมาคุยกันได้ครับ
สวยครับ555 อัพให้

:coolly-0044:

** 5555...เหมือนของผมที่ใส่อยู่เลย เอาไปอุดร่องรางน้ำแล้วตอนใส่ทำสี ไม่อยากบอกว่ามันของ A32..ถ้าไม่ใช่ขอโทษด้วยครับ

สนใจโทรสอบถามได้ครับ
ของยังติดรถอยู่ครับ

ตัวรถมีทะเบียนไหมครับ ขายทั้งโครงเลยเท่าไรครับ

ตัวรถไม่มีทะเบียนครับ
เอาทั้งคัน เอาไปถูกๆเลยครับ พอดีอยากเล่นรถรุ่นอื่นแล้ว

สนใจโทรสอบถามได้ครับ
0858070400

โทรมาคุยสอบถามได้ครับ

upหน่อยครับ

ลดราคาได้นะครับ เกรงใจเจ้าของอู่ครับ

:coolly-0034:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม