สรุปวันนี้ว่าไง..เฉินหลงทีม

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31499
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31499

DOE.(รักคนอ่าน..555)
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
17 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ว่าไงวันนี้ทีมงาน เฉินหลง กุ้งย่าง กรูพร้อมแล้วนะ สรุป...คือไปได้
ออย อีแนน โอ๊ต กอฟล์ นังจูซ เมิงมากันไหมเห็นบอกอยากกิน กรูว่างแล้วววววววว
เจอกันคืนนี้ที่เดิม .... ถ้าไม่ไปโทรมาบอกกรูด้วย........... :biggrin: :biggrin: :biggrin:

วาเลนไทน์ทั้งที นัดกันแต่กลุ่มเกย์

บรึ๋ยยยยยยย สยอง กะดอล้วนๆ

:eeek: :eeek: :eeek: :eeek: :eeek:

กุหลาบสีม่วง....แหวะ

กรูว่าแล้ว.................

เป็นครอบครัวใหญ่..อื่มม:augenrollen:

วาเลนไทน์ทั้งที นัดกันแต่กลุ่มเกย์

บรึ๋ยยยยยยย สยอง กะดอล้วนๆ

:eeek: :eeek: :eeek: :eeek: :eeek:

กุหลาบสีม่วง....แหวะ

เป็นครอบครัวใหญ่..อื่มม:augenrollen:

ไม่มีเกย์หรอกโว้ย มีแต่กระเทย สาด

อาทิตย์หน้าได้ไม๊ว้ะ

ไปครับ2ทุ่มครึ่งเจอกาน

วันนี้กรูไม่ว่างนะ ไปกะบี่หว่ะ

ไปครับ2ทุ่มครึ่งเจอกาน
ใจร่ม ๆ ว๊อย แบงค์
รู้สึกวันนี้จะแคนเซิลว่ะ
เด๋วคราวหน้ากินกันแล้วจะโทรตามนะ

ปล. กรูไปไม่ได้ติดพรีเซนต์งานลูกค้า

ขอโทษน้ะครับ ล่มเลย

เพราะไอ้ออยคนเดียว

ป๊าด

สรุปเลยว่าเพราะไอ้โด

ทำเป็นตั้งกระทู้กลบ
ตกลงจะไปกันมะไรอ่ะโทรบอกด้วยนะอีกสัก5เดือนจะตามไปนะ:biggrin: :biggrin: :biggrin:

เมื่อไหร่นู๋จะได้ไปกินกะเค้าวะเนี่ย...

ใจร่ม ๆ ว๊อย แบงค์
รู้สึกวันนี้จะแคนเซิลว่ะ
เด๋วคราวหน้ากินกันแล้วจะโทรตามนะ

ปล. กรูไปไม่ได้ติดพรีเซนต์งานลูกค้า

อาทิดหน้าน่ะตอนนี้อยู่หัวหิน ช่วงนี้ชีวิดจิตใจอยู่ที่หัวหิน:wink:

เมื่อไหร่นู๋จะได้ไปกินกะเค้าวะเนี่ย...
กลับมาเมื่อไหร่ก้อโทรมาเด่ะ
กินเสร็จแล้วต่อด้วยครัวกันเอง
อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม