ขออนุญาตลงขายเสื้อยืดมือสองสถาพใหม่สองตัวครับ HARLEY-DAVIDSON/เสื้อยืดผ้าสามเนื้อ ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ Delete3453
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Delete3453

Register
เข้าร่วม
6 พ.ย. 2012
  • กระทู้ ผู้เขียน

เสื้อยืดHARLEY-DAVIDSON Made in U.S.A ((ขาย1250บาท)พร้อมส่งลงทะเบียน
ผ้า50/50 ไซด์LG ความกว้างไหล่19 รอบอก42 ความยาวเสื้อวัดจากคอ28 เนื้อผ้าแตกทรายเทาดำ
งานเก่า แขนสอยชายสอย ไม่มีตะเข็บข้าง สกรีนแตกพองาม ไม่มีขาด ปะ รู ชุน
เสื้อหน้าจะปี1991 ถ่ายไม่ติดสกรีนบริเวณนั้นเลือนไปมาก

เสื้อยืดผ้าสามเนื้อผสมเรยอง13% (ทรายเทา) Made in U.S.A ((ขาย850บาท))พร้อมส่งลงทะเบียน
ผ้า44/43/13 ไซด์L ความกว้างไหล่19 รอบอก43 ความยาวเสื้อวัดจากคอ28 แขน+ชายเสื้อตะเข็บคู่
สกรีนแตกนิดหน่อยครับ ไม่มีขาด ปะ รู ชุน

สนใจPMหรือโทรสอบถามได้ครับ 0808758902(ศักดิ์)
ขอบคุณทางเว็บcefiro-thailand.com/boardสำหรับพื้นที่ลงขายครับ

ติดต่อสอบถามได้น่ะครับ

สอบถามได้น่ะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม