แนะนำร้านโช้คหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ TRUE31
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

TRUE31

Register
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
มีร้านที่ไหนบ้างครับแถวฝั่งธนอะครับ:redface:

พรานนก/ต้อมโชคอัฟ/moeye/grenal/เครฟเวอร์

งานทุกร้าน แล้วแต่เลือกครับ ผมทำแต่ร้าน ต้อม ร้านอืนไม่เคยทำ

พรานนก/ต้อมโชคอัฟ/moeye/grenal/เครฟเวอร์

งานทุกร้าน แล้วแต่เลือกครับ ผมทำแต่ร้าน ต้อม ร้านอืนไม่เคยทำ
พรานกกับร้านต้อมอยู่แถวไหนหรอครับ ขอบคุณครับ:burn:

พรานนก อยู่ถนนจรัญแยกพรานนกครับ
ต้อม อยู่ ถนนเอกชัย อยู่ตีนสะพานข้ามถนนกาญจณาฯ มาจากแมคโครบางบอน
เลียวซ้ายเข้าเส้นเอกชัย ร้านอยู่ซ้ายมือ เป็นตึกแถวสองห้อง

พรเทพครับ ร้านออกจะไปทางพระประแดง ก่อนถึงทางที่เลี้ยวขวาเข้าประชาอุทิศร้านขายยางทรัพย์สมบูรญ์
ร้านดีใช้ได้เลย
ร้านอื่นๆไปแล้วไม่เท่าไหร่ ติดใจงานร้านนนี้มากกว่า

พรเทพครับ ร้านออกจะไปทางพระประแดง ก่อนถึงทางที่เลี้ยวขวาเข้าประชาอุทิศร้านขายยางทรัพย์สมบูรญ์
ร้านอื่นๆไปแล้วไม่เท่าไหร่ ติดใจงานร้านนนี้มากกว่า
มีเบอร์ติดต่อร้านนี้หรือเปล่าครับ :dribble: จะ"ด้โทรไปติดต่อ:byebye:

หาไม่เจอโทรมาถามทางเอาละกัน 0872-545-545 เบียร์ครับ
แต่นนท์ก้อเคยมาหาผมที่บ้านหนิครับ -- นนท์ใช่ปะ

ร้านอื่นๆไปแล้วไม่เท่าไหร่ ติดใจงานร้านนนี้มากกว่า[/quo:biggrin: ส่วนตัว ร้านพรเทพ ครับ :wink:

งานคงใกล้ๆกันมั้งผมว่า
ต้อมก็okเคยไปทำเมื่อก่อนนู้นนนนนนนนนนนนนน

หาไม่เจอโทรมาถามทางเอาละกัน 0872-545-545 เบียร์ครับ
แต่นนท์ก้อเคยมาหาผมที่บ้านหนิครับ -- นนท์ใช่ปะ
ใช่แล้วครับพี่ ยังไงเดี๋ยวโทรไปหานะครับ ขอบคุณครับ

ต้อมก็okเคยไปทำเมื่อก่อนนู้นนนนนนนนนนนนนน

สังเกต นู้นนนนนนน น.หนูยาวมากแสดงว่านานจัด

555555555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

เคยไปทำเมื่อออออออออออก่อนนนนนนนนนโน้นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
คิดว่าดีแล้ว แต่มาเจอที่ดีกว่า ขนาดอยู่แถวบ้านเลย ยังต้องตั้งโน้นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน:biggrin: กรูนานกว่าวะ5555555

เคยไปทำเมื่อออออออออออก่อนนนนนนนนนโน้นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
คิดว่าดีแล้ว แต่มาเจอที่ดีกว่า ขนาดอยู่แถวบ้านเลย ยังต้องตั้งโน้นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน:biggrin: กรูนานกว่าวะ5555555
ส่วนตัวนะ พรเทพ ทำตั้งแต่นุนนนนนนนนนนนนนนนนน ถึงตอนนี่นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน ลืมไปเลย 555

ถ้าทางพวกพี่ทำมานานจริงๆ เห็นนานเยอะเหลือเกิน อิอิ

แต่ละคน...........

ว่างไง เลยตอบแบบนี้ได้
ว่าแต่ประธานสยามว่าไง เสาร์นี้ พลาดหลายทีแล้วนะครับ​

พรเทพครับ เคยเข้าไปทำอยู่ จบเลยครับ

ว่างไง เลยตอบแบบนี้ได้

ว่าแต่ประธานสยามว่าไง เสาร์นี้ พลาดหลายทีแล้วนะครับ​
เสาร์นี่ คิดว่าพร้อมนะ จะได้จัดคิวได้ถูก 555:wink:

เสาร์นี่ คิดว่าพร้อมนะ จะได้จัดคิวได้ถูก 555:wink:

แล้วพุธนี้หล่ะ บังเอิญน้องว่างอ่ะ

จะพอเจียดเวลาให้กันมั่งได้มั๊ย :dribble:

จัดไปได้เบอร์มาแล้น 024286449

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม