แร๊ครั่ว ซ่อมได้ไหม??

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31736

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
6 ก.พ. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
แรครั่วซ่อมได้ไหมครับ เคยเปลี่ยนมาแล้ว 1ครั้ง รถจอดเชยๆวิ่งน้อย แต่รั่วหนัก

กว่าของเดิมที่เปลี่ยนไป
(แต่รั่วตรงแขนด่านขวาเวลาหักพวงมาลัยเลี้ยวสุดๆไหลเป็นทางเลยครับ )

อยากขอความแนะนำหน่อยครับ ว่าแรคเดิมA31 4สาย ซ่อมได้หรือป่าว...

แก้ไขล่าสุด:

กรณีนี้ขอตอบแบบฟังเค๊ามาอีกทีเพราะผมไม่เคยซ่อมแร๊ค รู้แต่ว่าซ่อมได้ ชุดอุปกรณ์ซ่อมราคาประมาณ 2,500.- ค่าน้ำมัน+ค่าแรงถอด ประกอบใส่อีก 1,500.- การใช้งานบางคนว่า 6 เดือนรั่วอีก บางคนเกือบปีครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม