<<< รถเหล็ก 1/64 Nissan Cefiro A31 รถตำรวจ ของใหม่ (ในห้างไม่มีแล้ว หายากครับ) >>>

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ Karoon
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Karoon

Register
เข้าร่วม
28 ก.ค. 2012
  • กระทู้ ผู้เขียน
เอก 086-199-7222

ของเป็นของใหม่100% แกะเพื่อถ่ายรูปเท่านั้น

รายละเอียด "การโอนเงิน" จะแจ้งทางPM. นะครับ

การส่ง รถเหล็ก
ค่าส่งแบบลงทะเบียน 30บาท
ค่าส่งแบบ EMS 50บาท

บางครั้งอาจจะใช้ "กล่องที่ใช้แล้ว" แต่อยู่ในสภาพที่แข็งแรงดี
ไม่ได้งกนะครับ แต่..!! "ลดการตัดไม้ ทำลายป่า และ อนุรักษ์ธรรมชาติ" (เริ่มจากตัวเรา)

ตรวจเช็คสถานะการจัดส่ง แบบEMS และ แบบลงทะเบียน

http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx

ขอบคุณสำหรับพื่นที่ดีๆแห้งนี้ด้วยนะครับ...^^

---------------------------------------------------------------------------------------------------

Aoshima DieCast 1/64
Nissan Cefiro A31 รถตำรวจ ของใหม่ (ในห้างไม่มีแล้ว หายากครับ) มี4คัน เหลือ2คัน
ราคา 350บาท

---------------------------------------------------------------------------------------------------

รถเหล็กแบบอื่น เชิญกระทู้นี้เลยครับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/67560

แก้ไขล่าสุด:

ขออัพครับผม

ขออัพครับผม

ขออัพครับผม

ขออัพครับผม

ขออัพครับผม

ขออัพครับผม

ตอนนี้เหลือ 2คัน

แก้ไขล่าสุด:
ขออัพครับผม

ขออัพครับผม

ขออัพครับผม

ขออัพครับผม

ขออัพครับผม

ขออัพครับผม

ขออัพครับผม

ขออัพครับผม

ตอนนี้เหลือ 1คัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม