เรื่องของโช๊คเดิมครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A8497
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A8497

Register
เข้าร่วม
15 ต.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากทราบว่าโช๊คเดิมของ A31 หน้า-หลัง จาก บ่าสปริงถึงเซ็นเตอร์ หูโช๊ค ยาวกี่ เซ็นติเมตรครับ คือผมได้โช๊คปรับเกลียวมา กำลังจะใส่ครับ รบกวนผู้รู้ด้วยครับ เคยได้ยินมาว่า ข้างหลัง 65 ซม. ใช่ไหมครับ ข้างหน้า นี่ไม่รู้ว่าเท่าไหร่

ปล. "เวลาปรับมีคนบอกว่าถ้าปรับเท่ากันรถจะสูงไม่เท่ากัน จริงไหม? แล้วต้องปรับยังไงถึงจะ แจ่มครับ" ขอบคุณล่วงหน้าครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม