ประกาศจากกลุ่มบางแสนครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31365
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31365

ตนเลี้ยงปอมฯ
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ประกาศจากกลุ่มบางแสน อย่างเป็นทางการครับหลังจากภายในกลุ่ม
มีการโหวดเลือกประธานกลุ่มคนใหม่ ในที่สุดทุกเสียงเห็นชอบให้พี่ยศ
A31623 ได้รับเลือกเป็นประธานกลุ่มคนต่อไป จึงแจ้งมาเพื่อให้ทราบโดยทั้วกันครับ :byebye:

• กระทู้ ผู้เขียน
ในส่วนการประสารงานการทำงานต่างๆภายในกลุ่ม ก็ขอให้เพื่อนๆทุกคนช่วยกันเหมือนเดิม:byebye:ครับ

รับทราบคับ...ยินดีกะน้ายศด้วยนะคับ... เอ้าวววโชนนนนนนนน :brick:

..สายรายงานมาว่าเสาร์นี้จามีตัวแทนจากหลายกลุ่ม
เดินทางไปแสดงความยินดีกะน้ายศถึงบางแสนเรยนิ...!... :wink:

ยินดีด้วยกับพี่ยศครับ

แล้วก็ยินดีที่เห็นความกระตือรือร้นของกลุ่มบางแสน

ใว้มีโอกาสจะหาเรื่องไปเที่ยวแถวนั้นหวังว่าคงได้รับการต้อนรับนะครับ

แล้วก็หวังว่าหากมีโอกาสคงได้เห็นกลุ่มบางแสนขับรถเข้ามาร่วมกิจกรรมนะครับ

ยินดีด้วยครับ

ขอขอบคุณ..ทุกๆคน มี่ร่วมแสดงความยินดีมานะ..ที่นี้ครับ และพี่น้องกลุ่มบางแสนททุกคนที่ได้มอบความไว้วางใจ..และให้เกียรติ
เลือกผมเป็นหัวหน้ากลุุ่มในครั้งนี้..ชมรมของเราจะเดินไปข้างด้วยดีได้นัน
จะต้องเกิดจากความร่วมมือ,ร่วมแรง,ร่วมใจของพวกเราทุกคน ไม่เฉพาะคนใด..คนหนึ่ง..เท่านั้น..ครับ

ขอขอบคุณ..ทุกๆคน มี่ร่วมแสดงความยินดีมานะ..ที่นี้ครับ และพี่น้องกลุ่มบางแสนททุกคนที่ได้มอบความไว้วางใจ..และให้เกียรติ
เลือกผมเป็นหัวหน้ากลุุ่มในครั้งนี้..ชมรมของเราจะเดินไปข้างด้วยดีได้นัน
จะต้องเกิดจากความร่วมมือ,ร่วมแรง,ร่วมใจของพวกเราทุกคน ไม่เฉพาะคนใด..คนหนึ่ง..เท่านั้น..ครับ

อ่ะ....ถูกต้องครับ ขอแสดงความยินดีด้วยครับ.

ยินดีด้วยคับ...มีไรให้ช่วยก็แจ้งมาเลยคับ เรื่องของชมรมไม่ค่อยขัดอยู่แล้วคับ
ใช่มั้ยพี่ยศ ขนาดตัวไม่ไปรถยังไปเลยเนอะ ใจเกินร้อยอยู่แล้วคับบางแสน

รับทราบคับ...ยินดีกะน้ายศด้วยนะคับ... เอ้าวววโชนนนนนนนน :brick:

..สายรายงานมาว่าเสาร์นี้จามีตัวแทนจากหลายกลุ่ม
เดินทางไปแสดงความยินดีกะน้ายศถึงบางแสนเรยนิ...!... :wink:
วันเสาร์เราก็นัดกันไป บบางแสนใช่มั้ยครับน้าออด

ยินดีกับพี่ยศด้วยนะคั๊บ
อย่าลืมมิตติ้งที่สายธารอย่างที่คุยกันไว้ล่ะ
555++

ปล. คณะทำงานของบางแสน 2 คนเป็นใครคั๊บ เป็นน้าเก่ง กะ น้าปุ๊ เหมือนเดิมป่ะ

ยินดีด้วย ครับ พี่ ยศ เด่วเสาร์นี้ ลงไป(เมาด้วย..อิอิ)เสดงความยินดีด้วยครับ

ไปไหนกันอ่ะ...

ไปบางแสนหรอ ...

ทำไมเมไม่รู้เรื่องอ่ะ...

ไปไหนกันอ่ะ...

ไปบางแสนหรอ ...

ทำไมเมไม่รู้เรื่องอ่ะ...
เอ้าก็รีบๆมาซี..แล้วอย่าลืม...เอา....กาป๋องมาด้วยน่ะ..เอิ๊ก.ๆๆๆ

ยินดีกับพี่ยศพี่ใหญ่ของเรา

มาเป็นเป็นร่มโพธิ์ร่มไทรประธานของกลุ่มบางแสน

ต่อไปนี้กลุ่มบางแสนคงเหนี่ยวแน่นปึกๆกันรักกันๆนะครับ

บางแสนทุกคนก้อพยายามรวมตัวกันถึงแม้ว่า

แต่ละคนแต่ละคันจะอยู่ไกล้หรืออยู่ไกลกันบ้างก้อตามที

ถึงแม้พวกเราจะอยู่ไกลและมีภาระหน้าที่ต่างๆกัน

แต่กิจกรรมดีๆพวกเราก้อจะพยายามไม่ให้พลาดครับ

เอ้าก็รีบๆมาซี..แล้วอย่าลืม...เอา....กาป๋องมาด้วยน่ะ..เอิ๊ก.ๆๆๆ
อิอิ พี่ยศติดจายหยอ ไอ้กระป๋องอ่ะ ฮ่าๆ ............. ยินดีต้อนรับกะการเปงประธานกลุ่มบางแสนด้วยค๊า.......ชั่วโมงนี้ พี่ยศเหมาะสมที่สุดแย้วค๊า..........มีอาไรช่วยยุ่งหรือมีกิจกรรมใด ถ้าไม่มีเหตุจำเปงหรือมีธุระอาไร ก้อจะช่วยเต็มที่ค่ะ.........:biggrin:

ต้องงี้สิ.......แม่สาวน้อยยยยยยสมุนไพร

มีไรเราช่วยกันเต็มที่อยู่แล้นนนนนนนน

บางแสนรักกัน ๆ ๆ ๆ ๆ

ยินดีด้วย ครับ พี่ ยศ เด่วเสาร์นี้ ลงไป(เมาด้วย..อิอิ)เสดงความยินดีด้วยครับ
อุ แหวะ ชอบมา จางงง
วันผมไม่อยู่ เฉอะๆ.....
ปล.ยินดีกับพี่ยศ ด้วยอีกคนครับ

ต้องงี้สิ.......แม่สาวน้อยยยยยยสมุนไพร

มีไรเราช่วยกันเต็มที่อยู่แล้นนนนนนนน

บางแสนรักกัน ๆ ๆ ๆ ๆ
เง้อแม่สาวสมุนไพรรรรรร..........รับไม่ได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.........อิอิ ตั้งแต่แต่กลับจากบ้านพี่เก่ง ยังไม่ได้เเตะเลย แหะๆ :cry:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม