ขาย บริสโตน My01 265 40 17

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311192
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311192

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขายแล้วคับ

ขายแล้วคับ

แก้ไขล่าสุด:

ขอรูปครับโทรไม่รับเลย

รูปปลากรอบคับ....

ไฟล์แนบ

29.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 179
    27.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 186
    23.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 167
    84.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 150
    21.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 145
    18.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 136
    21.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 138
ท่านที่โทรมาแล้วผมไม่ได้รับเมื่อเช้า 10 กว่าสาย ผมยังไม่ตื่นนะคับ รบกวนโทรใหม่ด้วยคับ

อ้าวตามกระทู้นี้
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/69567

เห็นน้องเค A311055 ตั้งกระทู้หายางและคุยกับ จขกท. กันอยู่ไม่เอาแล้วเหรอ อย่างน้อยควรให้สิทธิ์ผู้ตั้งกระทู้ก่อน เว้นแต่ผู้ตั้งกระทู้ไม่เอา ก็ขายคนอื่นๆ ต่อ ไป
ปล. ทั้งนี้ผมก็สนใจเพียงแต่เห็นว่าควรให้สิทธิ์ผู้ตั้งกระทู้เค๊าตัดสินใจก่อน เพราะผมมองว่าแม้ไม่มีกติกาแต่ก็ควรมีมารยาทครับ

คับพี่ลอง งั้นเดี๋ยวผมรอเค้าโทรมาก่อนละกันคับ

โทรสอบถามแล้ว คุณเค ยังไม่เอาคับ
และสำหรับคุณปิยะ ผมก็ได้แจ้งแล้วว่าไม่ได้รับจอง ใครมาเอาก่อนผมก็ขอขาย แต่คุณปิยะเป็นท่านแรกที่แจ้งว่ามีความประสงค์จะรับไว้ แต่จะให้เพื่อนเข้ามาดูของให้ก่อน
เพื่อไม่ให้เสียสิทธิ์ในการขายของผม ขอแจ้งว่า ตอนนี้ยังขายอยู่คับ

ต้องขออภัยจริงๆคับ เคยลงขายของไว้แล้วมีคนมาจอง จองแล้วก็ไม่มาเอา คนโทรมาถามผมก็บอกจองแล้ว เลยขอขายผู้ที่จะมาเอาจริงๆคับ

ทำไมเพิ่ง ม๊า เสียดายจัง ไปเอายาง อินโดมาแล้ว

ยางมันน่าจริงๆเลย อยู่ถึงสิ้นเดือน เจอกันแน่ๆ

เดี๋ยวปั๊ดสอยตัดหน้าซะดีมั๊ย.......แอ๊5555

อ้าวตามกระทู้นี้
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/69567

เห็นน้องเค A311055 ตั้งกระทู้หายางและคุยกับ จขกท. กันอยู่ไม่เอาแล้วเหรอ อย่างน้อยควรให้สิทธิ์ผู้ตั้งกระทู้ก่อน เว้นแต่ผู้ตั้งกระทู้ไม่เอา ก็ขายคนอื่นๆ ต่อ ไป
ปล. ทั้งนี้ผมก็สนใจเพียงแต่เห็นว่าควรให้สิทธิ์ผู้ตั้งกระทู้เค๊าตัดสินใจก่อน เพราะผมมองว่าแม้ไม่มีกติกาแต่ก็ควรมีมารยาทครับ

เอาก่อนเลยครับป๋า พอดีผมเพิ่งมาเห็นกระทู้เหมือนกัน
ขอบคุณครับ

เจ็บปวดคับ มีสายโทรมาจอง ผมบอกไม่รับจอง จะเอาก็มาดูของ ถูกใจก็ยกไปเลย ยังยืนยันจะจอง ผมเอาแน่ วันนั้นวันนี้จะไปเอาเลย ทำให้ผมต้องผมปฏิเสธไปหลายสาย ว่าขายแล้ว สุดท้ายถึงวัน โทรไปไม่รับเลยจนเย็น คนอื่นเค้าจะซื้อจริงๆเค้าก็เสียโอกาส ผมขายผมก็เสียโอกาสคับ ขอร้อง อย่าจองเลย

เจ็บปวดคับ มีสายโทรมาจอง ผมบอกไม่รับจอง จะเอาก็มาดูของ ถูกใจก็ยกไปเลย ยังยืนยันจะจอง ผมเอาแน่ วันนั้นวันนี้จะไปเอาเลย ทำให้ผมต้องผมปฏิเสธไปหลายสาย ว่าขายแล้ว สุดท้ายถึงวัน โทรไปไม่รับเลยจนเย็น คนอื่นเค้าจะซื้อจริงๆเค้าก็เสียโอกาส ผมขายผมก็เสียโอกาสคับ ขอร้อง อย่าจองเลย
เข้าใจความรู้สึกเลย ไอ้หมูไอ้แมวที่ไหนขอจอง ก็ปล่อยผ่านไปเลย หรือขอค่ามัดจำไว้ก่อนเลย ถ้ารู้จักกันก็ค่อยว่ากันอีกที คนรู้จักน้อยนักที่จะเบี้ยว:coolly-0046:

ขายแล้วคับ ขอบคุณพี่อู๋คับ คนจริง ดูเป็น เห็นปุ๊บ ยกขึ้นรถเลย ไม่ต่อซักคำ ขอบคุณคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม