สงสัย เรื่องคอยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31736

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
6 ก.พ. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
คอยล์หัวเทียน RB25 NEO6 DET ใส่กับเครื่องRB25bo แอรโฟรชมพูได้ไหมครับ

ต่างกันตรงไหนครับ อยากรู้

อยากทราบเหมือนกันครับ
รถผม rb25de neo ใส่คอยล์รุ่นไหนได้บ้างครับ
ขอบคุณครับ

25 Neo ต้องใส่ของตรุ่งรุ่นเท่านั้นครับ มันมีจุดระเบิดในคอยล์เลยครับ เช่นกันกับ 25 ธรรมดา ก็ต้องตรุงรุ่นครับ ไม่เหมือน 20 26 ครับ

25 Neo ต้องใส่ของตรุ่งรุ่นเท่านั้นครับ มันมีจุดระเบิดในคอยล์เลยครับ เช่นกันกับ 25 ธรรมดา ก็ต้องตรุงรุ่นครับ ไม่เหมือน 20 26 ครับ

25 แอร์โฟชมพูมันก็มีจุดระเบิดในตัวคอยล์นิ :coolly-0043:

coil ของ rb25 neo6 ไม่ว่าจะโบ หรือไม่โบ ใช้ด้วยกันได้คับ
แต่มาใส่กับ rb 25 ไม่ได้คับผม!!

คำตอบมาแล้วนะ เดี๋ยวว่างๆ จะถ่ายรูปเปรียบเทียบตัวคอยส์และจุดยึดให้ดูครับ

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ ได้ความรู้ดีจริงๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม