รบกวนเรื่องแพท้ายหน่อยคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ bob
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

bob

Register
เข้าร่วม
2 ก.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
รบกวนพี่ๆหน่อยคับ
พอดีผมจะเปลี่ยนดุมเป็น5รู ข้างหน้าเจาะเอาไม่มีปัญหา แต่หลังสิคับผมได้แพท้ายr32gtsมาแบบว่าปีกนกกับกับแขนบังคับเลี้ยว4งอขัาง ขวาคับ(ได้มาถูกอะคับ) ที่แรกว่าจะใช้โครงเดิมเปลี่ยนแต่ชุดเพลากับดุมมาใช้พอถอมมาบูชโครงเดิมขาด ช่างเลยใส่โครง32สลับของเอา ช่างบอกว่าแขนที่เลี้ยง4มันงอเดวไปกลึงแขนใหม่มายึดกับตัวแพเอา ตรงนั้นมีรูเหมื่อนจะคล้ายรูรูยึดอาร์มยาวแพเดิม

สรุปทำแบบนี้มันจะดีจิงป่าวคับ:coolly-0033::coolly-0038:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม