อยากทราบ สเป็ก Rb25 Neo 6 A/t คับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ vrnrk
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

vrnrk

Member
Register
เข้าร่วม
3 ม.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
:redface: อยากทราบ สเป็ก RB25 NEO 6 A/T คับ พอดีพึ่งซื้รถมายังไม่มีรายละเอียดเลย
ปีที่ผลิต
แรงม้า
ที่ ? รอบ
ชนิดของเกียร์?
......................

ขอบคุณคับ:verwirrt: :verwirrt: :burn:

• กระทู้ ผู้เขียน
ตอนนี้เพิ่งพบปัญหาคับคือเวลาเร่งเครื่องเร็วๆขณะวิ่งอยู่มันก็วอดๆๆเหมือนจะดับและเร่งไม่ออก แต่พอถอนคันเร่งแล้วย้ำใหม่ก็เป็นบ้างไม่เป็นบ้างมีใครรู้ไหมคับว่ารถผมเป็นอะไร Rb25 De Neo6

ตอนนี้เพิ่งพบปัญหาคับคือเวลาเร่งเครื่องเร็วๆขณะวิ่งอยู่มันก็วอดๆๆเหมือนจะดับและเร่งไม่ออก แต่พอถอนคันเร่งแล้วย้ำใหม่ก็เป็นบ้างไม่เป็นบ้างมีใครรู้ไหมคับว่ารถผมเป็นอะไร Rb25 De Neo6
ไม่แน่ใจว่า หัวเทียน กับ สายหัวเทียน(อาจขาดใน) หรือเปล่า ลองเช๊คดูครับ

ลองเช็คดูที่คอยล์นะครับ ว่ามีปัญหาหรือเปล่า ผมเคยเป็น ต้องวิ่งหาคอยล์มาเปลี่ยน (หายากจริงๆ เสีย1ตัว ต้องซื้อยกชุด)
เปลี่ยนไป1ตัว วิ่งฉิวเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม