มีปัญหามาปรึษา และความคิดนอกกรอบของผม ต๊ะสระบุ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ donhackjar
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

donhackjar

Member
Register
เข้าร่วม
4 ก.ย. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
:coolly-0003:
1.กล่องผมมันเสียอ่ะครับ เคยเอาไปบัดกรี(ดูจากเวปแล้วมันเป็นเหมือนกัน)หายแต่ กลับมาเป็นอีกรอบ จะซ่อมดีไหมครับเห็นรับมีกระทู้รับซ่อมกันเยอะ หรือซื้อใหม่ดีกว่า ?
2.กล่อง2jz gte autoเบอร์อะไรหรอครับมีกี่รุ่น รุ่นไหนดี ของผมcodeมันลบไปแล้ว(กระดาษหน้ากล่อง)อันไหนดี ?
3.ผมกำลังจะติดแก๊สเห็นพี่ๆบ้างคนพ่วงกล่องอีมาเนท ผมอยากพ่วงมังมันดีไหมครับ ตอนนี้มีกล่องอีมาเนทกับปรับบูสไฟฟ้า ?
4.ถ้าพ่วงกล่องอีมาเนทกับปรับบูสไฟฟ้าต้องเพิ่มอะไรอ ีกไหมครับ เช่น ตัวปลด180 แมบฯลฯ อะไรอีกหรือเปล่า ?
5.พี่ๆท่านใดพอมีข้อมูล แพท้าย A31,350z,300zxว่าความกว้างเท่าไร พอดีเห็นเวปญี่ปุ่น เซฟิโร่ใส่แพท้าย 350zและกว้างดี ขอบคุงครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
up up up ไม่มีพี่ๆ ให้ข้อมูลเลยหรอครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม