จะไปซื้อแพงๆทำไมน้ำหอมแบรนด์เนมแท้ แบ่งขาย ราคาถูกมาให้บริการแล้ว เริ่มต้น 50 บาทเท่านั้น

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ wuttisak26
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

wuttisak26

Register
เข้าร่วม
13 ต.ค. 2012
  • กระทู้ ผู้เขียน
[size=13pt]สวัสดีครับเพื่อนทุกคน วันนี้เรา เอามาแบ่่งขายให้เพื่อนๆได้ใช้กัน อาจจะยังไม่หลากหลายมากมายนะครับ

แต่อาจจะถูกใจอยู่บ้างไม่มากก็น้อย ของผมจะมีแต่ Men , Unisex นะครับ ราคาไม่แพง ส่ง Ems ทั่วประเทศ

ข้อดีของการซื้อแบ่งขายแบบนี้ เพื่อนๆจะได้น้ำหอมที่หลากหลายกว่าในราคาที่ย่อมเยาว์ บางครั้งเพื่อนๆอยากจะ

ซื้อน้ำหอมให้ใครซักคนแต่ก็ไม่รู้ว่าคนที่เราจะซื้อให้จะชอบหรือเปล่าก็เป็นโอกาสที่ดีนะครับที่เพื่อนๆจะได้ลองกัน

หลายๆกลิ่นก่อนจะซื้อขวดใหญ่ ผมว่าช่วยตอบโจทย์ตรงนี้ได้ดีมากเลยครับและอีกอย่างนึงเพื่อนๆจะพกไปได้ทุกหน

แห่งใส่กระเป๋าเกางเกงยังได้ ไว้ช่วยเพื่อมความมั่นใจในบางเวลาที่ไม่มั่นใจในกลิ่นตัวเอง ก่อนเข้าที่สาธารณชน

ตัวผมก็พกอยู่ประจำครับง่ายดี บางคนบอกเอาไว้ในรถก็ได้ (ได้ครับแต่กลิ่นเปลี่ยน)เพราะในรถมันร้อนครับ

ทางทีดีพกติดตัวดีที่สุด วันนี้พกกลิ่นนี้ อีกวันพกอีกกลิ่น ไม่จำเจดีครับ ยังไงช่วยสนับสนุนผมด้วยนะครับ

ค่าจัดส่ง 40 บาทต่อรายการ สั่งครบ 500 ส่ง ems ฟรีครับ
[/size]

[move][size=30pt]สั่งซื้อครบ 500 บาท ไม่คิดค่าจัดส่ง 40 บาท ฟรี ไปเลยจ้า[/size][/move]

แก้ไขล่าสุด:

วิธีการใช้น้ำหอม
วิธีการใช้นํ้าหอมนั้นเราควรจะฉีดนํ้าหอมในส่วนต่าง ๆ ของร่างกายดังนี้
- เพื่อให้นํ้าหอมได้ทำหน้าที่ในการส่งกลิ่นหอมให้ได้มีประสิทธิภาพมากที่สุด เราควรฉีดนํ้าหอมตรงชีพจร, ข้อมือ, กระดูกไหปลาร้า, สะดือ, หรือแม้แต่บริเวณข้อพับขาของเราเอง
- เราไม่ควรฉีดนํ้าหอมตรงบริเวณด้านหลังใบหู เพราะตรงบริเวณนี้กลิ่นนํ้าหอมและแอลกอฮอล์จะระเหยไปอย่างรวดเร็วนั่นเอง
- บางคนก็จะฉีดนํ้าหอมหลังจากเราอาบนํ้าเสร็จใหม่ ๆ ในขณะที่ผิวกำลังมีความชื้นอยู่ ซึ่งวิธีนี้ก็จะทำให้ กลิ่นนํ้าหอมนั้นติดทนนานมากยิ่งขึ้น
- ในบางคนก็แนะนำให้ใส่นํ้าหอมลงไปผสมในนํ้าสุดท้ายที่เราใช้ซักชุดชั้นใน เพื่อที่จะให้กลิ่นนํ้าหอมนั้นเป็นส่วนหนึ่งของร่างกายเราเลยทีเดียว

ถ้าการตอบรับดีจะเพิ่มสินค้าอีกนะครับ

สวัสดีวันหยุดครับเช้าๆอากาศดีจัง

น้ำหอม สิริธารา
สูตรพระราชทาน Royal Formula
ในสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี

ส่วนผสมจากไม้หอมไทย
กลิ่นนุ่มนวล หอมติดทนนาน
เหมาะนำไปใช้ส่วนตัว หรือมอบให้คนพิเศษ
เพื่อสะท้อนรสนิยมผู้มอบ และสร้างความปลาบปลื้มแก่ผู้ได้รับ

ck eternity 10cc 250
Bvl aqua 5cc 135
acqua di gio 5cc 150
cool water 5 115

รวม 650 ครับส่งฟรีครับ

ส่วนประกอบของน้ำหอม
นํ้าหอมนั้นเป็นผลของส่วนผสมหลัก 2 อย่าง นั่นก็คือ นํ้ามันหอม (Fragrance Oils) ที่ถูกทำให้เจือจางลงด้วยแอลกอฮอล์ (Alcohol) ระดับความเข้มข้นของความหอมที่ถูกทำให้เจือจางลงด้วยแอลกอฮอล์ ซึ่งระดับความเข้มข้นนี้จะมีระดับความเข้มข้นที่ต่างกันไป เราจึงแบ่งนํ้าหอมออกเป็น 3 ชนิดหลักๆ ตามระดับความเข้มข้นของกลิ่นหอมได้ดังนี้
1.Eau de Perfume คือ นํ้าหอม ที่มีส่วนผสมของนํ้ามันหอม ในสัดส่วนที่ 15-18 %
2.Eau de Toilette คือ นํ้าหอม ที่มีส่วนผสมของนํ้ามันหอม ในสัดส่วนที่ 4-8 %
3.Eau de Cologne คือ นํ้าหอม ที่มีส่วนผสมของนํ้ามันหอม ในสัดส่วนที่ 3-5 %
นํ้าหอมที่วางขายตามท้องตลาดส่วนใหญ่นั้น จะเป็น Eau de Perfume และ Eau de Toilette แต่ที่นิยมใช้กันนั้นจะเป็น Eau de Toilette เสียมากกว่า ซึ่งความหอมระดับนี้ จะมาเป็นส่วนประกอบในสินค้าอื่นๆ นอกจาก นํ้าหอมด้วย เช่น โลชั่นทาผิว, สบู่, โฟมอาบนํ้า และอีกมากมาย

:coolly-0001::coolly-0002:

อยากได้ยี่ห้อไหนลองบอกมาครับ

:coolly-0001::coolly-0002:

สวัสดีตอนเช้าครับ

คุณสาธิต ชัยภูมิ EJ411905360TH
คุณธรรมมาส กทม. EX054827506TH

เปิดขายทุกวันนะครับส่งของทุกวัน แวะชมสินค้าและติดต่อผู้ขายได้ตลอด 24 ชั่วโมงครับ

http://www.facebook.com/wooddyshop

สนใจตัวไหนสอบถามได้นะครับ หรืออยากให้เอาตัวไหนมาเพิ่มบอกได้นะครับ

คุณสุลาวัลย์ จ.ขอนแก่น EJ411923761TH

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม