รบกวนพี่น้องที่มีรูปชุดแต่ง Tbo3 ลงให้หน่อยนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31630
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31630

セフィーロ
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
8 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอชมรูป ชิ้นหลังหรือรอบคันก็ได้ครับ TBO3 นะ ขอบคุณครับ:biggrin:

ขอชมรูป ชิ้นหลังหรือรอบคันก็ได้ครับ TBO3 นะ ขอบคุณครับ:biggrin:

จำได้ว่ากันชนหลังจะไม่เหมือนชาวบ้าน มีชื่อเรียกต่างหาก พี่แม็กซ์เคยบอก

แต่จำไม่ได้ ไว้หารูปให้นะครับ

จะหล่อไปถึงหนายยยยยยอิจฉาๆ:dribble: :dribble:

ขอหล่อนิสสนึงน่ะ:biggrin:
จำได้ว่ากันชนหลังจะไม่เหมือนชาวบ้าน มีชื่อเรียกต่างหาก พี่แม็กซ์เคยบอก

แต่จำไม่ได้ ไว้หารูปให้นะครับ

ขอบคุณคร้าบบบ:redface:

เปลี่ยนใจไม่เล่นท้ายอูมแร้วเร๊อะ

รอดูอยู่นะก๊าปป:biggrin:

จัดไปเลยครับ บ้านเราเรียกชุดแต่ง TBO 3 แต่ที่ญี่ปุ่นเรียกชุดแต่ง White version ครับ

* สังเกตุกาบข้างจะไม่เหมือน TBO1 2 ครับ (รูที่กาบข้างคันฟ้า นั่นเค้าเจาะเองนะ)

ไฟล์แนบ

156.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 1,309
  • post-21458-1126797232 (Medium).jpg
    post-21458-1126797232 (Medium).jpg
    78.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 345
ขอบคุณครับ แชมป์ แต่แอ๊ะกาบข้างไม่เห็นเหมือนที่บ้านเราใส่เลย

ไฟเบอร์นี้ มันเข้ารูป ๆ เนอะ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

สวยอะ ข้างกะหลังนะ อยากได้ๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม