ช่วยด้วยครับ..ด่วน........

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ august 24
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

august 24

Register
เข้าร่วม
30 ธ.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
rb20det เครื่องเย็นปกติดีครับแต่ถ้าเริ่มร้อนเหมือนเดินไม่เต็มสูบงงมาก..หวัเทียนหรือป่าวครับ

คอยล์หรือเปล่าครับ ไม่แน่ใจรอผู้รู้มาเสริมครับ

ลองถอด คอยล์ ออกมาดู ว่า แตกร้าว ไหมคับ

คอยรั่วแน่นอน

ขอบคุณครับคอยรั่วจริงๆอยู่ต่างจังหวัดหาของเปลี่ยนไม่ได้มีวิธีแก้ใขมั้ยครับของ sr20 แทนได้หรือป่าว

คอยล์ RB20DE น่าจะได้นะครับ เครื่อง 24 วาล์วอ่ะครับ

คอยให้ม..ขอบคุณทุกคำแนะนำจัดการเรียบร้อยแล้วครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม