Tbo 1 ร้านไหนเนียนๆมั่งครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31232
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31232

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
12 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เอาแบบแก้งานน้อยๆ ราคาไม่แพงมาก

อยู่แถวนี้ไม่วิ่งมากิ่งแก้ว 19 อะ เห็นเคลมว่าแจ่ม เป็นหนูลองยาให้หน่อย 55

อยู่แถวนี้ไม่วิ่งมากิ่งแก้ว 19 อะ เห็นเคลมว่าแจ่ม เป็นหนูลองยาให้หน่อย 55
อยากได้แบชัวๆอ่ะจะได้ไม่ต้องมานั่งปวดกบาล

-ติดนำไปก่อน เสร็จแล้วบอกด้วยงานร้านไหน เดี่ยวจะตาม

นำเข้าเลยมั๊ย wonder จะได้ขอก๊อบด้วย

พี่ต้นดอนเมืองไงคับ ผมใช้อยู่tbo1

ไฟล์แนบ

65.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 261
เล่นของแท้ไปเลยครับ แพง หายาก แต่ชัวร์จิง ๆ เชื่อผม...อดใจรอ...น่าจะมีมาบ้าง

ถ้ารอกลัวนาน เล่นของในนี้ก่อนเลยดีก่าครับ

ลองโทรถามเอก อุนจิดูดิ
0891072270
ราคาของ + แต่งเนียนพร้อมทำสี
งานเนียนดีเหมือนกันนะ

ของอะสั่งให้ได้นะครับ แต่แต่งนี้ขอดูเวลาหน่อยเด้อ
จะเอาระดับเทพเหมือนรถพี่เขียดนี่หาเวลาทำยากจิงๆ
หรือไปเอาของมาจากไหนก็ได้ ขออย่างเดียวอย่าหน้าเบี้ยว

ปล.น้าหนุ่มโมน้าอะเอาไง ไม่เอาจะลองทำปั้มเองเล่นแล้วนะ
ช่างเขาคันแล้ว เงินก็ลงไปจมกันแยะแล้ว กะว่า 10 ตัว
limited ตาม concept parabola เลย 555

ของอะสั่งให้ได้นะครับ แต่แต่งนี้ขอดูเวลาหน่อยเด้อ
จะเอาระดับเทพเหมือนรถพี่เขียดนี่หาเวลาทำยากจิงๆ
หรือไปเอาของมาจากไหนก็ได้ ขออย่างเดียวอย่าหน้าเบี้ยว

ปล.น้าหนุ่มโมน้าอะเอาไง ไม่เอาจะลองทำปั้มเองเล่นแล้วนะ
ช่างเขาคันแล้ว เงินก็ลงไปจมกันแยะแล้ว กะว่า 10 ตัว
limited ตาม concept parabola เลย 555
ก้อหาเวลาแต่งหน่อยดิ
มีคนถามหลายคนเลยนะ

ของพี่เขียดเขาของแท้นี่นา เอกอุนจิปั้มให้เองกับมือ ไม่แท้ได้ไง 555
แถมมาให้ดูอีกมุม เนียนเข้ารูปสนิท
ข้างๆถ่ายกับ A31003 พี่ก๊อตซิล่า
หนีไปขี่แคมรี่นี่เอง ถึงลืมเซพไปเลยนะพี่

ไฟล์แนบ

40.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 182
บางนา ซอย1 ไง งานสวย ไม่แพง ไม่ต้องแก้

มีราคาของ พาลาโบล่า มั้ยคับ อยากได้ กันชนหน้า กับ กาบข้าง งับ

หรือว่าไม่ทำแร้วหว่า ??? :verwirrt:

มีราคาของ พาลาโบล่า มั้ยคับ อยากได้ กันชนหน้า กับ กาบข้าง งับ

หรือว่าไม่ทำแร้วหว่า ??? :verwirrt:
เมิงก้อโทรไปคุยกะมันเด่ะ
0891072270

อะโหขอบคุณมากๆที่สนใจครับ ขอบคุณน้าออยด้วยที่ลงรูปให้
ก็หลังจากปิดร้านกันมมาพักใหญ่เนื่องจากงานประจำผมเยอะมาก
และช่างเองก็ลูกเพิ่งคลอด กลัวว่าทำงานออกไปแล้วจะไม่ดี
รับผิดชอบงานไม่ได้เต็มที่ หลังจากสรุปกันก็คงจะเปิดอีกครั้ง
แต่ก็คงรับได้ทีละคันเหมือนเดิม เพราะทำกันตอนเย็นๆและ
ก็ต้องให้เวลามันเยอะๆ กลัวเหมือนตอนที่ดูงานให้อู่ๆนึง ที่ผม
ไม่สามารถบังคับให้คนทำงานออกมาไม่ดีได้อย่างที่คิด
มันทำให้ผมเสียคนซึ่งผมก็เสียใจมาก ถ้ามีโอกาสจะขอแก้ตัว

ผมมีอีกคันที่ภูมิใจนะคับ คือรถน้าบอลรูขี้คันนั้นก็ทำยากสะเด็ด
ส่วนเรื่องราคา งานไฟเบอร์แบกมาเองก็ได้ครับ หรือจะให้ผมสั่งให้
ก็ได้ แต่ร้านที่มี TBO1 ที่มันมาส่งผมมันเล่นตัว+ไปเลือกเองไม่ได้
พอเลือกเองไม่ได้เกิดเจองานไม่ดี มันก็ทำกันหนัก

ราคาที่ผมทำก็ไม่ค่อยได้กำไรเท่าไรนักอะครับให้ช่างเขาเอา
ไปเป็นค่านมลูก ส่วนใหญ่ผมอะผมเอามันส์ ทั้งฝาปิดหม้อน้ำ
-ไฟเบอร์ -หรือของที่ขายก็ เจ๊งมาจนตอนนี้ยังไม่คืนทุนก็มี อิอิอิ
ตอนที่ทำอู่ก็มีแต่เสีย ตังได้ มาก็เอาเงินนั้นมาซื้อหนังสือ
drift tenkoku ให้ลูกค้าดูกะเลี้ยงเบียร์ช่างหมดที่ได้มาจน
ถึงทุกวันนี้ก็คือเพื่อนคับ ที่ทำงานผมได้วันละพันทำที่อู่เงิน
ไม่ต้องคิด 200 ยังไม่ถึง ได้แต่เพื่อนนี่ละคับลูกค้าที่ทำออก
แล้วคบกันจนถึงทุกวันนี้มีเยอะเลย หลายคนเลิกเล่นไปแล้ว
แต่ก็ยังคงคุยกันอยู่ บางคนก็เสียไปแล้ว

เคยเจอเรื่องตลกเจ็บใจเหมือนกัน รถตัวเองทำมากับมือถูกขายต่อให้อู่ดัง
พี่แกเอาไปโม้จอดโชว์คนมารุมถ่ายรูปต่อหน้า และก็ถ่ายลงหนังสือเสร็จ เปรยๆว่า
ผลงานตัวเอง ทั้งๆที่ผมกะช่างทำแทบตาย ดากหน้าไปถามวิธีการทำจากพี่กาน
ตัวเขาเองหรือ ทำแต่ห้องเครื่องกับเปลี่ยนล้อ ผมกะช่างพูดไม่ออก
(เก็บกดมานานขอบ่นหน่อยคับ)

ดูๆจากรถพี่เขียดอาจงงๆว่าผมทำอะไรลงไป ขออธิบายนิดนึงนะครับ
ใส่กันชนไม่ใช่ว่าใส่ๆก็เสร็จครับ รถตัวถังเบียวไหม ใส่ลงไปใต้ไฟมัน
จะสนิดไหม บางคันทำไปสักพักใต้ไฟก็ตกอีกเพราะกันชนหนัก
องศากาบข้าง ระยะยื่นของปีกกันชนของแต่ตัวไฟเบอร์ก็บิดไม่เท่ากัน
ทำให้บานหรือบิดไม่เท่ากัน เจอบางโมช่องไม่เท่านี่ก็แก้อีก ของพี่เขียด
คันขาวดูข้างนอกอย่างนี้ ข้างในตัดต่อไปไม่รู้เท่าไรเพื่อให้มันพอดีกับ
รถคันนั้นจริงๆผ่าแก้กันครบทุกชิ้น ราคาจึงคุยกันแบบเหมาไม่ได้มัน
กะไม่ถูกแต่ละคันแต่ละโมมันไม่เหมือนกันจริงๆ

ปลายอาทิตย์นี้ผมจะระเบิดชุดเกราะเจ้าฮัจจิน้อยที่ทำมาแรงปีให้จบซักที
แล้วจะเอาขั้นตอนการทำมาให้ดูครับเผื่อใครอยากจะลองทำเองบ้าง

ขอบคุณอีกครั้งครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม