Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ประกาศหาคนรู้ใจ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31035
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31035

ONE NOT TWO
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
13 พ.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
..อยากทราบว่าหากเพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวK-SPORTมีความคิดเห็นอย่างไรบ้างหากมีใครอยากเป็นคนรู้ใจคนใหม่ๆคุณ...โดยมี(อ.ตั้มซอย4)เป็นผู้ดูแลจัดแจงให้เสร็จและคนที่มีคนรู้ใจอยู่แล้วก็ช่วยกรูณาแสดงความคิดเห็นอย่างเดียวเท่านั้นครับ.:cry: :cry: :cry:

..อยากทราบว่าหากเพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวK-SPORTมีความคิดเห็นอย่างไรบ้างหากมีใครอยากเป็นคนรู้ใจคนใหม่ๆคุณ...โดยมี(อ.ตั้มซอย4)เป็นผู้ดูแลจัดแจงให้เสร็จและคนที่มีคนรู้ใจอยู่แล้วก็ช่วยกรูณาแสดงความคิดเห็นอย่างเดียวเท่านั้นครับ..ส่วนผมตอนนี้(โสดสนิทจริงๆครับขอบอก):cry: :cry: :cry:

กรุณาอย่ากล่าวพาดพิงถึงผม...ชื่อเสียงเกิยรติยศที่สั่งสมมาเป็นเวลา 33 ปี ได้พังทลายลงในช่วงพริบตา เพราะเรื่องผู้หญิง...โดยความเป็นจริงแล้ว ผมไม่เคยมีข่าวในเรื่องพันนั้นเลย..... (จะเอาคนไหนล่ะ อิอิ.....) เจ๊จัดให้:wink:

..อยากทราบว่าหากเพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวK-SPORTมีความคิดเห็นอย่างไรบ้างหากมีใครอยากเป็นคนรู้ใจคนใหม่ๆคุณ...โดยมี(อ.ตั้มซอย4)เป็นผู้ดูแลจัดแจงให้เสร็จและคนที่มีคนรู้ใจอยู่แล้วก็ช่วยกรูณาแสดงความคิดเห็นอย่างเดียวเท่านั้นครับ..ส่วนผมตอนนี้(โสดสนิทจริงๆครับขอบอก):cry: :cry: :cry:

โสดอีกแล้วหรือ...เฮ้อ..โสดบ่อยนะนี่.. ( :cool: :cool: )

กรุณาอย่ากล่าวพาดพิงถึงผม...ชื่อเสียงเกิยรติยศที่ส ั่งสมมาเป็นเวลา 33 ปี ได้พังทลายลงในช่วงพริบตา เพราะเรื่องผู้หญิง...โดยความเป็นจริงแล้ว ผมไม่เคยมีข่าวในเรื่องพันนั้นเลย..... (จะเอาคนไหนล่ะ อิอิ.....) เจ๊จัดให้:wink: นี่แหละตรงกับฉายาเลย อิอิ

เดี๋ยวก็มี....อย่ารีบร้อน!!
..อยู่แบบว๊าแบ บ..ว่า สวยหล่อ มีสิทธิ์เลือกดีกว่า เอิ๊ก ๆๆ :wink:

มันเป็นช่วงเวลาที่ดีนะพี่ที่มีคนคอยดูแล และ คอยเอาใจน่ะพี่
แต่มันจะเป็นช่วงเวลา ช่วงนึงเท่านั้น :cry: :cry: :cry: คิดถึง....เก่าๆจัง

..ก็เรื่องมันSAD

กรุณาอย่ากล่าวพาดพิงถึงผม...ชื่อเสียงเกิยรติยศที่สั่งสมมาเป็นเวลา 33 ปี ได้พังทลายลงในช่วงพริบตา เพราะเรื่องผู้หญิง...โดยความเป็นจริงแล้ว ผมไม่เคยมีข่าวในเรื่องพันนั้นเลย..... (จะเอาคนไหนล่ะ อิอิ.....) เจ๊จัดให้:wink:

เผื่อผมด้วยได้ป่าว:dribble: :dribble:

เดี๋ยวก็มี....อย่ารีบร้อน!!
..อยู่แบบว๊าแบ บ..ว่า สวยหล่อ มีสิทธิ์เลือกดีกว่า เอิ๊ก ๆๆ :wink:
.....ก็เรื่องมันSADนี่น้องหน้าแมวเหมียว

.....ก็เรื่องมันSADนี่น้องหน้าแมวเหมียว

หื๊มมม...หนูไม่ได้หน้าแมว:super:

ว่าหนูมากๆ ก็ขออย่าให้แฟนใหม่เพ๊ ..หน้าเหมือนหนูแล้วกัน :rolleyes:

อยากได้คนไหนบอกพีตั้มพีเขามีเมียเป็นพัน......เอาที่1000-1500 อิอิอิ

อยากได้คนไหนบอกพีตั้มพีเขามีเมียเป็นพัน......เอาที่1000-1500 อิอิอิ

อย่าพูดอย่างนั้นภาพพจน์เสียหมดแล้ว...ว่าแต่คนรู้ใจไม่ใช่ซื้อกินนี่สิหายากจัง...:verwirrt: :verwirrt: :verwirrt:

หื๊มมม...หนูไม่ได้หน้าแมว:super:

ว่าหนูมากๆ ก็ขออย่าให้แฟนใหม่เพ๊ ..หน้าเหมือนหนูแล้วกัน :rolleyes:
...แต่ไม่พร้อมเพราะหัวใจยังอ่อนแอ
:cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :sweat: :sweat: :sweat: :sweat: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt:

ไป รพ. ดิพี่ถ้าหัวใจอ่อนแอ :smile:

...แต่ไม่พร้อมเพราะหัวใจยังอ่อนแอ
:cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :sweat: :sweat: :sweat: :sweat: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: :verwirrt:
ไม่ต้องห่วง...เด๋ว เป้จัดให้ตามที่คุยไว้ O.K.ป่าว...

ส่วนน้องหน้าแมวก้ออย่าเพิ่งไปกัดพี่เก๋ มาก...เด๋วงานจะเข้ามากกว่าเดิม...

ปล.กรูว่าแล้วว่ากรูต้องงานเข้าแน่ๆเลยขนาดไม่โทรไปแล้วนะเนี่ย...
ม่ายเป็นไรปัญหาพี่น้องยินดีช่วย แต่ถ้าไม่สำเร็จเที่ยวนี้ก้อจนปัญญาอ่ะพี่

.....ตั้มซอย4หรือจะสู้JACKข้าวเกรียบว่าว

ปัญหาไม่ได้มีไว้ให้กลุ้ม...อย่าไปอุ้มมัน
ปัญหามีไว้ให้แก้..อย่าอ่อนแอกับมัน

ป.ล. ชอบจังเรย...แจ้คข้าวเกรียบว่าว..555:biggrin: :biggrin:
ถูกใจมากกก...

พี่ตั้ม ( พี่ตั้มสวนลุม. ) ผมว่าจัดมาให้เลือกซัก 4 - 5 คนแล้วกัน :biggrin: :biggrin:
หญิงนะคร้าบ...! ไม่ใช่pizza..จะได้เลือกหน้าตามใจชอบ:biggrin: :biggrin: ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม