cefiro ใส่แม็ก 18 ใส่ยางหนา 45 ได้มั้ยคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ tongtong
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

tongtong

Member
Register
เข้าร่วม
3 ต.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
cefiro ใส่แม็ก 18 ใส่ยางหนา 45 ได้มั้ยคับ

ได้ครับ แต่มันจะดูอูมๆ ใหญ่ๆ ไม่สวยอ่ะ

ต้องใส่ 40 หรือ 35 ก็จะดูสวย แต่ขับ ต้องระวังอะคับผม

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณค้าบบบบ

ผมใส่ 40 มันยังดูอูมเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม