เหตุการณ์ไ่ม่สมมุติ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ golfsung
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

golfsung

Cefo-Lism
Register
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ถ้าคุณขับรถตามถนน เพื่อจะกลับบ้าน
มีเงื่อนไขบังคับ 3 ข้อ
1.น้ำมันใกล้หมดไฟแดงขึ้น ถ้าวิ่งแบบไม่บูตส์ คงวิ่งได้ประมาณสิบโล
2. ปวดห้องน้ำมากๆ นั่งบนเบาะอยางไม่เป็นสุข
3. อีกไ่ม่เกิน 100 เมตร ถึงซอยเข้าบ้าน

แล้วมีอีโว ชลอจอดคู่รถแล้ว แล้วอยู่ๆ ก็มาแซดดดด ขณะอยู่คู่รถเราละ
พี่ๆ เพื่อนๆ จะทำอย่างไรกัน

ปล. เหตุการณ์จริงครับ อยากมาฟังความเห็นเพื่อนๆ พี่ๆ ว่าเจอกับตัว จะทำอย่างไรกัน

ถ้าคุณขับรถตามถนน เพื่อจะกลับบ้าน
มีเงื่อนไขบังคับ 3 ข้อ
1.น้ำมันใกล้หมดไฟแดงขึ้น ถ้าวิ่งแบบไม่บูตส์ คงวิ่งได้ประมาณสิบโล
2. ปวดห้องน้ำมากๆ นั่งบนเบาะอยางไม่เป็นสุข
3. อีกไ่ม่เกิน 100 เมตร ถึงซอยเข้าบ้าน

แล้วมีอีโว ชลอจอดคู่รถแล้ว แล้วอยู่ๆ ก็มาแซดดดด ขณะอยู่คู่รถเราละ
พี่ๆ เพื่อนๆ จะทำอย่างไรกัน

ปล. เหตุการณ์จริงครับ อยากมาฟังความเห็นเพื่อนๆ พี่ๆ ว่าเจอกับตัว จะทำอย่างไรกัน
กลับบ้านไปขรี้คั๊บ
ที่เค๊าเรียกกันว่าปลดทุกข์
ขรี้เสร็จแล้ว ค่อยออกมาใหม่
เจออีกค่อยว่ากัน
ตามนั้น
เรื่องขรี้เรื่องใหญ่ เรื่องแซดเรื่องเล็ก

ตามนั้น
เรื่องขรี้เรื่องใหญ่ เรื่องแซดเรื่องเล็ก

ก็จริงครับ สำหรับผม การปวดท้อง(ขรี้) เป็นทุกข์ สุดๆ แล้วครับ เพราะเป็นพวกเลือกห้องน้ำด้วยสิ

ขี้มาเตงครับงานนี้

ถ้าสามเงื่อนไข เกิดขึ้นพร้อมกัน คือติดไฟแดง แล้วกำลังปวดขยี้ หลุดไฟแดงไป
200เมตรถึงซอยบ้าน แล้วมีอีโว มาเบิ้ลข้างๆ ไฟเขียวปุป ผมจะซัดออกไป150 :boss:
เมตรแล้วเบรคเลียวเข้าซอยบ้าน เพราะขยี้ต้องมาก่อน ไม่สนใจใครทั้งนั้น ถึงจะไม่
มีอีโวมาเบิ้ลข้างๆ ก็ซัดเพราะปวดขยี้:biggrin: :biggrin:

กลับบ้านไป....ขรี้..ดีกว่า :boss:

เคย น้ำมัน จะหมด ขึ้นไฟสีแดง และเป็นเวลา ตี 2 อีก 2 ก.ม.ถึงปั้ม แต่แม่ง น้ำมันหมดก่อนถึง เวรกรรม แถมเป็นต่างจังหวัด มืดฉิบ... รถดับ จอดข้างทาง แล้วลองสตาร์ค ใหม่อีกที่ วิ่งได้ ถึงปั้ม ลุ้นสุดๆ กลัวฉิบ.... แถวนั้นแม่งยิงกันบ่อย ปล้นรถ อ่ะ ....

ขอ 101 เมตร ครับ

แล้วไปขี้

ตามนั้น
ถูกต้องข้าศึกประชิดขอบประตูแล้ว แซดดดเซิ๊ดไว้ทีหลัง:sweat: :sweat: :sweat:

ปาก กับ ท้อง ต้องมาก่อน

กดออกไปเต็มๆ ให้น้ำมันหมด ขี้รดเบาะ เข็นรถเข้าบ้าน
เหตุผล.. ขี้มีมาทุกวัน....น้ำมันมีมอไซค์ไปซื้อ......แต่อีโวพร้อมลุยหาตามท้องถนนยากส์...

กดออกไปเต็มๆ ให้น้ำมันหมด ขี้รดเบาะ เข็นรถเข้าบ้าน
เหตุผล.. ขี้มีมาทุกวัน....น้ำมันมีมอไซค์ไปซื้อ......แต่อีโวพร้อมลุยหาตามท้องถนนยากส์...
เป็นเหตุผลที่น่าจะเหม็นมักๆเลยทีเดียว

ตั้งแต่มี cef ในครอบครอง จะรู้สึกได้ว่าขับรถไปตรงไหน มีรถแต่งพร้อมจะมาขนาบค้างตลอดเลย
แต่เมื่อวาน เหตุสุดวิสัย จริงๆ ต้องขอบายไว้ก่อน แล้วเจอกันค่อยว่ากันใหม่ อิอิ

ขะขะขะขะข ขี้ คับพี่น้องอีโวช่างแม่ง 5555

กดกระจกลงแล้วตะโกนไปว่า จะรีบไปขี้..รอแป๊บบ

ผมขี้ครับ เป็นประจำ แต่ก่อนทำงานประจำ ออกจากบ้านพอเวลาไปทำงาน พอถึงบีทีเอส ขี้จะแตก ต้องลงจอดฉุกเฉิน ไปขี้ครับไม่ไหว เข้างานสายเป็นเรื่องเล็ก แต่ขี้แตกเนี่ยเรืองใหญ่คร๊าบบบ

a31324 ครับ ลืมล๊อคออกโทษที่ครับ

ขอ สองเกียร์ครับ แล้ว เข้าบ้าน ไป ขรี้....

ผมขี้ครับ เป็นประจำ แต่ก่อนทำงานประจำ ออกจากบ้านพอเวลาไปทำงาน พอถึงบีทีเอส ขี้จะแตก ต้องลงจอดฉุกเฉิน ไปขี้ครับไม่ไหว เข้างานสายเป็นเรื่องเล็ก แต่ขี้แตกเนี่ยเรืองใหญ่คร๊าบบบ

a31324 ครับ ลืมล๊อคออกโทษที่ครับ

คู่นี้เค้ารักกันดีเนอะ 211 324

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม