Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

มาดูห้องเครื่องa31 ของชาวบางแสนกันดีกว่า(แอบถ่ายมา)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31355
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31355

RB2xDEK(Kompressor)
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ม.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ก่อนอื่นขออนุญาติโดยมิได้บอกกล่าวล่วงหน้ากับ เพื่อนๆพี่ๆ ลงรูปแสดงความ อลังการ ของห้องเครื่องของแต่ละคันนะครับ
ป.ล. ไม่ว่ากันนะ​

เริ่มที่รูปแรกกันเลย หลังจากปิดหีบโหวตประธาน ชาวบางแสนเสนอให้เป็นประธานกลุ่มไปแล้วครับ
ใครน้อ ???​

ไฟล์แนบ

69.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 525

คันต่อมา รถเพิ่งหายป่วยมาหมาดๆ กับขุมพลัง Rb26dett เต็มๆแน่นๆ
จากสิงห์น้อย

ไฟล์แนบ

73.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 317
คันต่อมา เจ้าของใส่แว่น กับล้อเปรี้ยวๆ (ส้ม)
ป.ล. ชอบตุ๊กตาหน้ารถมากๆ ย้ำว่าหน้ารถ ไม่ใช่ข้างซ้ายของรถ นะ

ไฟล์แนบ

80.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 297
คาดว่าลำนี้เพิ่งจะออกจากอู่หรือป่าว สังเกตุดูกันน้อ มีฝุ่นเล็กน้อยถึงปานกลาง
เจ้าของชื่อไร น้า แสดงตนด้วยนะครับ ลืมถามเจ้าของ

ไฟล์แนบ

65.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 281
Rb ลำต่อมา ของนาย เอ เอ่ เอ้ เอ๊ เอ๋
บ้านใกล้เรือนเคียงกับข้าพเจ้า

ไฟล์แนบ

74 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 284
Rb ลำต่อมาครับ ของผมเอง

ไฟล์แนบ

79.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 255
ก่อนจะไปดู JZ ขอต่อด้วย RB20E 12V ที่เพื่อนในกลุ่มบอกว่าอย่าวางเครื่องใหม่เลย
ขอเอาไว้เป็นต้นตระกูล A31 เพราะว่าเปิดกระโปรงที่ไร มีแต่คนรุมดู แล้วพูดว่า"A31 เดิมๆ มานเปงอย่างนี้นี่เอง" แต่เจ้าชายนาย(ดร.)เซฟ เปิดเผยในงานกลางวงเบียร์ ว่าจะคลอดโปรเจค HEXA-Turbo (Turbo 6 ลูก)กับเครื่อง RB ของเค้า จนเพื่อนๆ ในทีม สรรเสริญ พร้อมทั้งบอกว่าของแค่สามตัวก่อนละกันนะ รอดูกันนะครับ ว่า KING of RB20E จะเป็นของ ดร. เซฟ หรือป่าว

ไฟล์แนบ

73.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 271
Jz ขาวๆลำแรกชื่ออะไร น้า ....กะเบนซ์ๆ นี่ล่ะ
ชื่อ เบนซ์ ไม่นั่ง เซฟฯ หว่า
ถามอีกนิดว่าตรงพนังห้องเครื่องแปะไว้ว่า รถคันนี้สีดำ ผมมองไงก็ขาวน้า ดำตรงไหนกว่า
นายเก่งมาตอบด่วน

ไฟล์แนบ

73.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 257
ขอบอกเลยว่า อย่าจอดรถใกล้คันนี้
ได้ที่เมื่อไร ขุมพลัง Jz Gas ลำนี้จะทำ มิสเตอร์โดนัท ขอเรียกนายโอ๋ว่า มิสเตอร์โดนัท นายโอ๋ จาว่าไรป่าวน้อ ฮิๆ

ไฟล์แนบ

72.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 239
หลายคนมาดูลำนี้แล้วสงสัยว่า เอ มานจะวิ่งได้ไงหว่า ตอนมาจอดก็ไม่ได้เห็นว่าเข็นหรือว่าลากมา
ตั้งเครื่องตรงกลางโด่ๆอย่างนั้น แป๊ปเบรคสักเส้นก็ไม่เห็น สายไฟก็ไม่รู้หายไปไหนหมด เห็นแต่สายคอมแอร์แค่เส้นเดียว กะกล่องฟิวส์ ท่านเจ้าของรถยังบอกว่ารกไปหน่อยจาตัดสายคอมแอร์ออก ไม่ใช้ซะงั้น ทนร้อนเพื่อความสง่างามของห้องเครื่อง, Turbo มี สองลูกเกะกะจะเอาออกให้เหลือลูกเดียว พี่ท่านยังบอกว่า สายคันเร่งก็ยังขวางหูขวางตา แต่ไม่รู้จะเก็บยังไง เรื่องสายคันเร่งถาม ดร.เซฟ ดีกว่านะครับ

ถามหน่อยน้า ว่าห้องนอนเรียบร้อยเหมือนห้องเครื่องป่าว น้า

ไฟล์แนบ

70.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 276
JZ ลำต่อมา นายมะเหวก สมาชิกใหม่
ไม่รู้ว่าเป็นแนวร่วม Hexa-Turbo กับ ดร.เซฟ ป่าวรอดูกันครับ

ไฟล์แนบ

73.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 182
Jz ลำสุดท้ายไม่ได้สัมพลาด (พลาดจริงๆ)VVTi ซะด้วย
เจ้าของรีบไปทำงานต่อ ได้ทักกันแป็ปนึง พระเจ้า พวงมาลัยรถ พี่เค้ามีแค่ครึ่งอัน
(ครึ่งล่างนะ)พี่แกบอกว่ายังจ่ายเงินค่างวดไม่หมด ก็เลยได้มาเท่านี่ แต่พี่ท่านก็บอกว่าดีเหมือนกัน
ที่มีครึ่งเดียว เพราะว่ามานไม่เกะกะ ตอนเข็มไมล์มันกวาดรอบ เห็นกันชัดๆ ฮิๆ

ไฟล์แนบ

79.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 172
ถ้ามีเพิ่มเติมหรือว่าเพื่อนๆจะ Update กันอีกก็ได้นะครับ

สวยๆๆทั้งนั้นเลยครับ

Jz ขาวๆลำแรกชื่ออะไร น้า ....กะเบนซ์ๆ นี่ล่ะ
ชื่อ เบนซ์ ไม่นั่ง เซฟฯ หว่า
ถามอีกนิดว่าตรงพนังห้องเครื่องแปะไว้ว่า รถคันนี้สีดำ ผมมองไงก็ขาวน้า ดำตรงไหนกว่า
นายเก่งมาตอบด่วน
แหะๆ...........แบบว่า.....แบบว่า.....เรื่องของเรื่อง.....มานไม่มีตังค์ซ่อมอ่ะดิเพ่รถเบนซ์อ่ะน่ะ.....ไอ้ตังค์ซื้ออ่ะไม่เท่าไหร่หรอก เผลอๆบางคันราคาเท่าเซฟิโร่เลย ช่ายม่ะ ฮ่าๆ........แต่ที่สำคัญ........แบบว่า แบบว่า ตอนแรกเหงชื่อเซฟ ก้อนึกว่าจะเซฟตามชื่อ แต่ที่ไหนได้ มาหรอกกานซะงั้น เง้อออ!! :smile: แล้วรถมานสีขาวอ่ะช่ายพี่ แต่แปะสีดำไว้เผอิญมานแปะผิดที่อ่ะพี่ จะติดหน้าผากคนขับอ่าน่ะ จะได้รู้กานเผื่อไม่เหงกาน อิอิ ( ขอนู๋เบนซ์มาตอบดีก่าน๊าถ้าพี่เก่งมาตอบคงเปงตอนเยงๆพิมพ์เส็ดอ่าค่ะ ) อิอิ:biggrin: :rolleyes: :eeek:

บางแสนแรงๆทุกคันกั๊บ อิ อิ :biggrin:

เว่อๆๆๆไปเบนซ์

ถ้าพี่เก่งตอบก็รอเสาร์หน้าล่ะกัน - -

555+

ที่ติดสติ๊กเกอร์ รถคันนี้สีดำ อ่าน่ะ มานเปงเคล็ดขัดยอกอ่ะ.........คนเกิดวันอังคาร ไม่ถูกกะสีขาว ก้อเลยหาสติ๊กเกอร์มาแปะ ว่ารถคันนี้สีดำ เข้าจัยการหรือยังเอ่ย ....งุงิ

:dribble: สวยง๊าบ:dribble:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม