วัดRPM difi Bf ไต๊หวัน ต่อแล้ว แทบไม่ขยับเลย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311314
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311314

f A i R __ CefprAkrAn
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
17 มิถุนายน 2012
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือไปติดมา แล้ว ต่อสายสัญญาณ เข้ากล่อง __- เครื่อง 1 J คับ
รอบแทบไม่ขึ้นเลย

ไมล์ขึ้น 1 พัน / เกจ์ขึ้น 0.1
ไมล์ขึ้น 3 พัน / เกจ์ขึ้น 0.5 ไม่เกินนี้ :coolly-0042:

ซัดจมคันเร่ง ขึ้นมา ไม่ถึง 1 :coolly-0018:

ช่างบอกว่า มันเป็นของ 4 สูบ ต่อแล้วมันเลยไม่ตรง __- เวน แล้วก่อนติดไม่บอก ตู ว๊าาา

อยากจะรุ้ว่า ถ้าไป ต่อ จากสายสัญญา๊ณหลังไมล์ เลยมันจะขึ้นไหมคับ
หรือ ไปที่ ตัวช่วยจุดระเบิดปลั๊ก IG-

หรือช่างหัวมัน ใส่ไห้มันครบๆ 5 ตัวสวยๆโชว์ไปงั้น ดีคับ :coolly-0025:

เพิ่มเติม คับ
เห็นเค้าว่า มันน่าจะมี ปุ่มตั้งค่า ไห้เลือกว่ากี่สูบ
แต่ของผมตัวเกจ์ มันมี ปุ่มตั้ง พีค ที่ด้านหลังอย่างเดียว __- ไม่มีปุ่มตั้งค่า อะไรอื่นอีก

ไม่รุ้ว่ามันตัวเดียวกันไหม แล้ว ตั้งค่ายังไง

ไม่อยาก โทรไปถามมันละ โทรไปไม่เคยว่าง แต่ก่อนติดนี่ ว่างจริ๊ง T,T:coolly-0034:

ถ้าของไต้หวัน low cost มันไม่มีปุ่มให้เลือกสำหรับ 6 สูบหรอกครับ
ถ้าคนขายบอกเกจตัวนี้ของ 4 สูบก็แสดงว่ามันไม่สามารถอ่านได้เพราะ pulse หรือ signal ที่มาเข้าเกจมันไม่แมทช์กันน่ะครับ

เริ่มเล่นรถหกสูบครั้งแรกผมก็เสียค่าโง่แบบนี้เหมือนกันครับ แต่ของผมโดนตัวปลดล็อค 180 โทรไปถามคนขายหายกริ๊บ........

ยก 1J ออก วาง SR ครับ
เสียดายเกจ์ :coolly-0002:

ถ้าของไต้หวัน low cost มันไม่มีปุ่มให้เลือกสำหรับ 6 สูบหรอกครับ
ถ้าคนขายบอกเกจตัวนี้ของ 4 สูบก็แสดงว่ามันไม่สามารถอ่านได้เพราะ pulse หรือ signal ที่มาเข้าเกจมันไม่แมทช์กันน่ะครับ

เริ่มเล่นรถหกสูบครั้งแรกผมก็เสียค่าโง่แบบนี้เหมือนกันครับ แต่ของผมโดนตัวปลดล็อค 180 โทรไปถามคนขายหายกริ๊บ........

โทรไปถาม เคยว่างคุย สะที่ไหน :coolly-0006:
หลังๆไม่รับ พอดีร้านอยุ่ไกล เลยไม่อยากไป จบๆไปดีกว่า คับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม