รบกวนพี่ๆเพื่อนๆด้วย โช๊คๆๆๆๆอัพ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ pea
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

pea

Member
Register
เข้าร่วม
16 ม.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
มีร้านแนะนำดีๆจบๆไม่ฟันลูกค้าตรงไหนช่วยชี้เป้าด้วยคับ แถวลาดพร้าวได้ยิ่งดีคับ อยากเอาโช๊คเก่าเก็บไว้นานไปบิ๊วใหม่คับเสียดาย :coolly-0028:

เป็นไงบ้างครับ โช็คหมดสภาพหรือคับเป้ผมใส่ชุดเบรคแล้วนะคับ32gtsคับค่อยๆขยับอ่ะสบายดีนะ

โช๊ค อะไรหรอคับ ___ เดิม ป่าววว

ผมไปทำ ร้าน เดชโช๊คอัพ ตรง แถวแยกบางนา มา ก็โอเคคับ 6เดือนแล้ว ยังใช้ไดด้ปกติ บิ้ว ใหม่ หนึบๆดี ไม่นุ่ม ไม่แข็งเกินไป :coolly-0005:

ไม่ไกลจากลาดพร้าวสักเท่าไหร่ ไปร้าน สกล โช๊คอัพ ถนนวัชรพลดูครับ ผมเอานิสโม่ไปอัดแข็งมา อยู่มาหลายปีแระ ราคาคู่ละ800 ประกัน6เดือน อัดน้ำมันกึ่งแก็ส

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม