• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

Re: ขาย Cefiro A31 เจโบ สีเทาลัมโบครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ BOY 1JZ
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

BOY 1JZ

Register
เข้าร่วม
27 ม.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
Re: ขาย Cefiro A31 เจโบ สีเทาลัมโบครับ

ขาย A31 สีเทาลัมโบ ภายนอก หน้าอูม ท้ายอูม ไฟหน้าโคมเมกา ไฟท้ายแดง เครื่อง 1J Bo AT สดๆเพิ่งวางมาจาก car shop ดอนเมือง3เดือน โบออฟBLITZซุปเปอร์ซาว หม้อน้ำอลูมิเนียม พัดลมวอลโว่แรงๆ ท่อไอเสียสเตนเลสทั้งเส้น ช่วงล่าง สกายลาย เบรคสกายลาย โช๊ค TINE สตรัทปรับเกลียว 4ต้น ค้ำโช๊คหน้า -ค้ำโช๊คหลัง แม็ก NISMO หน้า9 หลัง9 ยางหน้า215-45-17 หลัง 255-40-17 ดอกเต็มๆ ภายในเบาะชามัวร์ แอร์ดิจิตอล ไมล์เจหน้ามืดเข็มแดงหายาก TIMER BLITZ วิทยุซีดี แอร์เย็นครับ ขาย 239000 โทร 087-2355456 รถอยู่กาฬสินธุ์นะครับ

ไฟล์แนบ

52.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 317
    50.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 275
    73.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 286
    53.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 275
    51 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 246
    59 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 259

สวย...ครบ...จบเลยคันนี้...

สวยมากเลยครับ ว่าแต่มีเบอร์สีไม๊ครับขอหน่อยครับ

สวยมากเลยครับ ว่าแต่มีเบอร์สีไม๊ครับขอหน่อยครับ

ไม่มีคร้าบ ประมาณสีเทา วันพอยซ์ น่ะครับ

เพิ่งไปกาฬสินมา ถ้ารู้ก่อนจะเเวะไปทักทาย

ดันไปจ้า:coolly-0033:

อัพหน่อยนะครับ

:coolly-0033: ดันไป

ชอบเหมือนกันสีนี้สวยช่วยดันให้

อัพครับ :coolly-0033:

ขออนุญาติอัพครับ

อัพครับ ขายๆๆ:coolly-0033:

อัพครับ :coolly-0033:

อัพครับ ต่อรองราคาได้ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม