• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขายห่วงปรับแคมเบอร์ + แขนสั้น ORT เป็นจ้อยนะครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ prompong99
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

prompong99

น้องป้านคุงคัล
Register
เข้าร่วม
11 มิถุนายน 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขายแล้วครับบบ

แก้ไขล่าสุด:

โอ้โห...ใครหาอยู่ รีบเลยคับ ของดีมีคุณภาพอีกแล้วคับท่าน ราคาก็น่าสนใจ:coolly-0003:
โทรเลย คนขายใจดีอ้า ลดกระหนํ่าแน่นอนคับ

โอ้โห...ใครหาอยู่ รีบเลยคับ ของดีมีคุณภาพอีกแล้วคับท่าน ราคาก็น่าสนใจ:coolly-0003:
โทรเลย คนขายใจดีอ้า ลดกระหนํ่าแน่นอนคับ

โปรโมท เกิน 100 เลย :coolly-0028:

อัพๆ 4000 จัดไป

อัพคับ....:coolly-0003:

ลดกระจาย 3000 ไม่อยากเก็บละ ไม่ได้ใช้แล้ว เอาตังไปทำอย่างอื่นต่อ

แก้ไขล่าสุด:
ลดกระจาย 3000 ไม่อยากเก็บละ ไม่ได้ใช้แล้ว เอาตังไปทำอย่างอื่นต่อ
เอาไปเลี้ยงสาว หรือแต่งรถ:coolly-0046:ต่อล่ะก๊าบ!!
โอ้...โคตรๆถูกเลยอะ! ใครหาอยู่ รีบๆเลยคับ:coolly-0003:
คริๆ+

เอาไปเลี้ยงสาว หรือแต่งรถ:coolly-0046:ต่อล่ะก๊าบ!!
โอ้...โคตรๆถูกเลยอะ! ใครหาอยู่ รีบๆเลยคับ:coolly-0003:
คริๆ+

หึ้ยย เอาไปซ่อมรถสิ ฤดูการซ่อมรถ :coolly-0009::coolly-0028:

อ้างถึง:
[TBODY] [TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suratchaphol เอาไปเลี้ยงสาว หรือแต่งรถ:coolly-0046:ต่อล่ะก๊าบ!!
คริๆ+

[/TD] [/TBODY]
หึ้ยย เอาไปซ่อมรถสิ ฤดูการซ่อมรถ :coolly-0009::coolly-0028:
ไปทําห่วงซิ่ง วันไหนล่ะคับ น้องป้าน??
ว่างๆ แวะเวียนมาเจอกันหน่อยเด้อคับ!
555+:coolly-0010:/'/
เอ้า....คนขายใจดี คุยง่าย โทรไปเลยคับ!!
<!-- / message -->

อัพหน่อยยยยยยยย

อ้างถึง:
[TBODY] [TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suratchaphol เอาไปเลี้ยงสาว หรือแต่งรถ:coolly-0046:ต่อล่ะก๊าบ!! โอ้...โคตรๆถูกเลยอะ! ใครหาอยู่ รีบๆเลยคับ:coolly-0003: คริๆ+

[/TD] [/TBODY]
ไปทําห่วงซิ่ง วันไหนล่ะคับ น้องป้าน??
ว่างๆ แวะเวียนมาเจอกันหน่อยเด้อคับ!
555+:coolly-0010:/'/
เอ้า....คนขายใจดี คุยง่าย โทรไปเลยคับ!!
<!-- / message --]
พรุ่งนี้ไปอู่อะป่ะคับ:coolly-0046: น้องป้านคุง??
เลี้ยงข้าวเลย....อิอิ+

พรุ่งนี้ไปอู่อะป่ะคับ:coolly-0046: น้องป้านคุง??
เลี้ยงข้าวเลย....อิอิ+

อาจจะไปนะ แต่ยัง งงๆ บอกจะเข้ามาเอา แล้วก็เงียบๆไป ดูอีกทีละกัน :coolly-0037:

ใจเย็นๆคับ เดี๋ยวก็มีลูกค้าใหม่เข้ามา หรือโทรมาเองล่ะน่า
:coolly-0022:เชื่อพี่ ไม่นานเกินรอ!!

ใจเย็นๆคับ เดี๋ยวก็มีลูกค้าใหม่เข้ามา หรือโทรมาเองล่ะน่า
:coolly-0022:เชื่อพี่ ไม่นานเกินรอ!!

พรุ่งนี้ไปเอาค้ำโช็คดีก่าาาา:coolly-0031:

ช่วยขายต่อปาย:coolly-0029:คร๊าบบบบบบบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม