ทดสอบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31417
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31417

ตงฟางปุ๊ป้าย-ขี้เมาบางแสน
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
14 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ไม่มีไร จาเปลี่ยนลายเซ็น แต่เหมือนมันไม่ยอมเปลี่ยน แอะ

น้าปุ๊คร้าบ...เย็นนี้พบปะ..กันหน่อยดีไม๊คร้าบ..
พี่โยศศศศศศศศศแหลมแท่นอยู่ตรงใหนครับไกลจากเขาสามมุกป่าวพี่ เด๋วกลับไปคราวหน้าจะไปเยือนถิ่นน้ำเค็มซะหน่อยครับ มีแผนที่จะดีมากเลยนะพี่ ไปไม่ถูกคราบบบบบบ:biggrin: :biggrin:

ไม่ไกลหรอกค่ะ จากเทือกเขาอากิมุก มายังแหลมแท่นใกล้นิดเด่วเอง........แค่พี่ลงมาจากเขา เลยร้านอาหารประการังลงมาเรื่อยๆ แล้วจะมีลาน หย่ายๆๆ นั่นแหละค่ะ เค้าเรียกว่าลานแหลมแท่น............

ไม่ไกลหรอกค่ะ จากเทือกเขาอากิมุก มายังแหลมแท่นใกล้นิดเด่วเอง........แค่พี่ลงมาจากเขา เลยร้านอาหารประการังลงมาเรื่อยๆ แล้วจะมีลาน หย่ายๆๆ นั่นแหละค่ะ เค้าเรียกว่าลานแหลมแท่น............
แล้วร้านประกาลังเนี่ยมันอยู่เลยร้านวังมุกไปไกลมั๊ยครับ รู้จักแค่วังมุกอ่ะแฟนชอบพาไปกินข้าวอ่ะครับ:biggrin: :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
น้าปุ๊คร้าบ...เย็นนี้พบปะ..กันหน่อยดีไม๊คร้าบ..

พรุ่งนี้ผมมี สอบ อ่ะ พี่ ขอเป็น เสาร์หน้า เนาะ ...............

แล้วเจอกาน คราบบบบบ

แล้วร้านประกาลังเนี่ยมันอยู่เลยร้านวังมุกไปไกลมั๊ยครับ รู้จักแค่วังมุกอ่ะแฟนชอบพาไปกินข้าวอ่ะครับ:biggrin: :biggrin:
เง้อ..........หนูชักจะเครียด อธิบายไม่ถูกแหละ :mad: เอาง่ายๆล่ะกัน วันไหนพี่มาอยู่ตรงเขาอากิมุกเมื่อไหร่.....โทรมาแหละกานเด่วขับรถไปรับค่ะ..........เหอะๆ :sweat:

เง้อ..........หนูชักจะเครียด อธิบายไม่ถูกแหละ :mad: เอาง่ายๆล่ะกัน วันไหนพี่มาอยู่ตรงเขาอากิมุกเมื่อไหร่.....โทรมาแหละกานเด่วขับรถไปรับค่ะ..........เหอะๆ :sweat:
โอเชครับ:biggrin: :biggrin:

พรุ่งนี้ผมมี สอบ อ่ะ พี่ ขอเป็น เสาร์หน้า เนาะ ...............

แล้วเจอกาน คราบบบบบ
ไม่เป็นไร..ไว้สะดวกๆ เมื่อไหร่ค่อยเจอกาน...

โอเชครับ:biggrin: :biggrin:
ตามนั้นเลยแปะ..รีเซพชั่นของเรา ใจร้อนไปหน่อย..แต่ก็น่ารักน่ะ..เฮ้อๆๆ..

อิอิ..........วัยรุ่นอ่าน่ะพี่..............มานจัยร้อนไปหน่อยยยยยย.............แหะๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม