เครื่องRB20โบ25เดินอินเตอร์ ขนาดเท่าไหร่ดีที่สุดครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311308
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311308

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
11 มีนาคม 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขนาดเท่าไหร่ดีที่สุดครับ ราคาประมานเท่าไหรครับ

ใช้ท่อขนาด 2.5 นิ้ว ครับ อินเตอร์ที่ใช้ก็ตามสะดวกเลยครับ
หนาไม่เกิน 3 นิ้ว ก็ดีครับ ส่วนราคาท่ออลูมิเนียมถ้าแบบดัดทราย
ราคาก็สูงหน่อยครับ ถ้าเป็นแบบใช้ข้องอแล้วตัดเชื่อมเอา
ก็ถูกลงมาหน่อยครับแล้วก็เข็มขัดรัดท่อจะใช้แบบธรรมดา
หรือแบบน็อตเบอร์ 10 ขันล็อคก็จะแน่นกว่าแต่ก็แพงกว่าครับ
ท่อยางอินเตอร์อีกครับเป็นซิลิโคนทนความร้อนก็มีให้ใช้
หลายแบบขึ้นอยู่กับยี่ห้อและจำนวนชั้นผ้าใบถ้าจุดต่อท่ออินเตอร์
มีหลายจุดก็ต้องเพิ่มงบประมาณเข้าไปอีกครับ
ราคาประมาณทั้งหมดน่าจะเริ่มที่หมื่นต้นๆขึ้นไปครับ
อย่างที่บอกขึ้นอยู่กับของที่คุณเลือกใช้ครับ

ขนาดท่ออินเตอร์คงต้องดูขนาดที่ปากอินเตอร์ด้วย ส่วนใหญ่ก็ 2.5 นิ้วครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม