• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขาย Cefiro Midnight Blue

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ tzanck
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

tzanck

Register
เข้าร่วม
15 ก.ย. 2012
  • กระทู้ ผู้เขียน
Cefiro a31 - Colour : Midnight Blue

Engine : 1JZ-GTE A/T
blow off valve Greddy type r แท้
Inter Cooler Greddy แท้
ท่อ Inter อลูมิเนียม
ท่อไอเสีย สแตนเลสทั้งเส้น 3 นิ้ว
ปลายท่อไอเทีย FUJITSUBO เข้า 3 ออก 5 นิ้ว

SUSPENSION
แพท้าย skyline r33
เบรคหน้าหลัง skyline r33
โช็ค Tein Flex เพึ่ง overhaul จากญี่ปุ่นมา
หนวดกุ้งซิ่ง D-Max
ปีกนก+ดุมหน้า s14
แร็คพวงมาลัย s14
คานหน้า s14
ค้ำโช็คหน้าหลัง cusco
limited slip cusco-rs สปริง 1 way 2 way
ล้อ WWORK ขอบ18 หน้า 9 หลัง 10 โครเมี่ยม แท้
ยาง NITTO NT555 ปี 2010 หน้า 235/40/18 หลัง 265/35/18

EXTERIOR
สี Midnight Blue + มุก
ชุดแต่ง Vertex ดึงโป่งนิดหน่อย
ไฟท้ายแดง 24v
ไฟหน้าเมกาโคมขาวแท้ + ซีนอนญี่ปุ่นไลด์สูงต่ำ 6000k แท้
กระจังหน้าดำ
Sunroof R34
กระจกบานหน้าเบิกใหม่
ทะเบียน ขจ 31 ตรงรุ่น

INTERIOR
เบาะหุ้มหนัง
คอนโซล เกียร์ธรรมดา + เบรคมือ 12v
จอไมล์หน้ามือ JZ ตรงรุ่น
คันเกียร์สไลด์ JZ ตรงรุ่น
พรม skyline เพลทแดง
เครื่องเสียง pioneer
ลำโพง 6 ตัว
แอมป์ 2 ตัว
Subwoofer 10 นิ้ว
พวงมาลัย nardi
เกจ์วัด Defi CR วัดบูส / OIL PRESS /OIL TEMP

ตัวรถปี 90 เป็นรถมือเดียวจากคุณพ่อครับ ไม่มีชนหนัก
รถอยู่เชียงใหม่นะครับผม
รถใช้งานได้ปกติครับ ไม่มีปัญหาเรื่องเครื่องยนต์ ความร้อน
เปลี่ยนถ่ายของเหลว ทุกอย่างเรียบร้อยแล้วครับ
ขอขายที่ 260,000 บาทครับ
สนใจติดต่อ 086-6577277 เจมส์

ไฟล์แนบ

• jame-03 (Custom).jpg
    jame-03 (Custom).jpg
    64.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 454
  • jame-01 (Custom).jpg
    jame-01 (Custom).jpg
    56.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 371
  • Jame-02 (Custom).jpg
    Jame-02 (Custom).jpg
    52.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 352
  • jame-04 (Custom).jpg
    jame-04 (Custom).jpg
    68.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 344
  • jame-05 (Custom).jpg
    jame-05 (Custom).jpg
    91.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 387
  • jame-06 (Custom).jpg
    jame-06 (Custom).jpg
    54.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 315
  • jame-08 (Custom).jpg
    jame-08 (Custom).jpg
    75.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 324
  • jame-11 (Custom).jpg
    jame-11 (Custom).jpg
    96.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 319
  • jame-09 (Custom).jpg
    jame-09 (Custom).jpg
    58.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 401
  • jame-10 (Custom).jpg
    jame-10 (Custom).jpg
    43.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 341
แก้ไขล่าสุด:

อัฟหื้อคนเจียงใหม่เน้อ

สนใจติดต่อได้ครับผม

มาดันให้ครับเจมส์ขายได้ไว ๆ ครับ รถมือเดียว ออกห้างเลยนิ สุโค่ย ยยย

สวยมากครับ...

สวยย มากครับบบบบบ

uppp ครับผม

หล่อมากๆครับ:coolly-0005:

สวยคร้าฟอัพปาย

เสี่ยเจมส์ยังต้องลงทุนอีกเหรอ แหม ....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม