ถุงลม

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31378
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31378

alextk
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
a31 ใส่โช๊คถุงลมได้มั๊ย ใครมีข้อมูลหรือเคยทำบ้างครับ ไฮดรอลิคไม่เอานะ มันติดล้อหรือปล่าว

a31 ใส่โช๊คถุงลมได้มั๊ย ใครมีข้อมูลหรือเคยทำบ้างครับ ไฮดรอลิคไม่เอานะ มันติดล้อหรือปล่าว
ไม่ใด้คับเพราะถุง
ลมส่วนใหญ่จะใช้กับคานแข่งซึ่งเซฟเราเป็นปีกนกอิสระ4ล้อตัวถุงลมต้องมีเซ็นเซอร์ที่แม่นยำมากกว่าระบบไฮโดรลิกเพราถุงลมจะใช้ลมเป็นตัวยกซึ่งอากาศเป็นอะไรที่ละเอียดอ่อนมากซึ่งยากต่อการควบคุมเเต่ไฮโดรลิดใชน้ำมันใช้แรงดันที่ต่ำกว่าจึงทำให้ง่ายต่อการควบคุมครับเพราะฉนั้นไฮโดรลิกสถานเดียวคับ:sexy_girl:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม