***A31 ปี 92 นี่ทำประกันชั้น 1 ได้มั้ยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ panpravong
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

panpravong

Active member
Register
เข้าร่วม
9 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตามหัวข้อเลยครับ
A31 ปี 92 นี่ทำประกันชั้น 1 ได้มั้ยครับ
มีบริษัทอะไรบ้างครับ
เบี้ยต่อปีประมาณเท่าไหร่ครับ
ถามหลายคนบอกทำไม่ได้แล้วจริงรึป่าวครับ
ขอบคุณครับ

ประกันบางที่อาจจะเอาว่ะ เอาก็เอา
แต่เบี้ยต่อปีเมื่อประมาณ4ปีที่แล้วที่ผมถาม
รถปี 93 เขาเคาะมาปีละ 17000 บาทครับ เลยขอผ่าน

หรือถ้าไม่ใช่ชั้น 1
ทำชั้นไหนได้บ้างครับ ชั้น 2 ชั้น 3 อะไร แบบเนี้ยครับ มีมั้ยครับ

ชั้น 2หรือ3 พลัส สิครับ

เงื่อนไขมันยังไงครับ

ใช้ 3 พลัสสิ ซ่อมเขาซ่อมเรา แต่ไม่เคลมเรื่องรถหายไง

ผมธนชาติ 2+ ครับ ครอบคลุม ทุกอย่าง รถหาย ไฟไหม้

เหมือนชั้นหนึ่งทุกอย่างยกเว้น ห้ามล่อประตูบ้าน ไม่มีคู่กรณีเคลมไม่ได้

ผมธนชาติ 2+ ครับ ครอบคลุม ทุกอย่าง รถหาย ไฟไหม้

เหมือนชั้นหนึ่งทุกอย่างยกเว้น ห้ามล่อประตูบ้าน ไม่มีคู่กรณีเคลมไม่ได้

เบี้ยเท่าไหร่นะครับ แพงไม๊

ผมทำ 2+ ทุน 150,000 ค่าประกัน 8พันกว่าๆครับ

ชั้น1 ทำได้ครับ 2หมื่นกว่าๆไม่ไหวแพงเกินถ้าชีวิตไม่ได้ขับรถทั้งวันและทุกวัน 2+ ผมว่าโอเคแล้ว
ด้วยความเคารพ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม