ยอยพวงมาลัยแต่ง vs ยอยพวงมาลัยเดิม

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31777
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31777

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีมันหลวมแล้ว เลยอยากทราบว่าถ้าใช้ของแต่งมันก็กระด้างมือมากไหม

ขอบคุณคราบ

พี่ว่าของแต่งก็ OK นะ เวลาขับมาเร็วๆ เข้าโค้งรู้สึกว่ามันเป๊ะๆ ไม่ร่อนไม่แกว่ง คือ จิกเข้าลายได้ดีกว่า แต่ทั้งนี้ต้องมีองค์ประกอบช่วงล่างที่ดีด้วย

พี่ว่าของแต่งก็ OK นะ เวลาขับมาเร็วๆ เข้าโค้งรู้สึกว่ามันเป๊ะๆ ไม่ร่อนไม่แกว่ง คือ จิกเข้าลายได้ดีกว่า แต่ทั้งนี้ต้องมีองค์ประกอบช่วงล่างที่ดีด้วย

ของแต่ง เห็นด้วยกับป๋าคับ

ห่วงหลัง กับ หนวดกุ้ง ort แบบบูชยาง กับ โช๊คหน้า flex หลัง super street พอใช้ยอยมิเนียมได้มั้ยคับป๋า

ถ้ามีหนวดกุ้ง กับห่วงหลัง ort แบบบูชยาง โช๊คหน้า flex หลัง super street พอใช้ยอยมิเนียมได้มั้ยครับป๋า

ใส่ไปเถอะครับ ของดีๆทั้งนั้น แหล่มจริงนะขอบอก คมมากๆ

พอดีมันหลวมแล้ว เลยอยากทราบว่าถ้าใช้ของแต่งมันก็กระด้างมือมากไหม

ขอบคุณคราบ
ของซิ่งมักไม่นุ่มมือหรอกครับ จะบอกว่ากระด้างก็ไม่ได้ จะต้องบอกว่าประสิทธิภาพดีแต่ไม่นุ่มเหมือนของเดิม:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม