เกียร์พังครับ Rb25 ไม่โบ เอาเกียร์อะไรใส่แทนได้บ้างครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ PoGGie
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

PoGGie

Register
เข้าร่วม
9 ม.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
RB25 ไม่มีเทอร์โบเกียร์ auto 5 เกียร์พังครับ ราคาเกียร์ตัวนี้ประมาณเท่าไหร่ครับ

หาไม่ได้แถวโคราช ขอนแก่น ไม่มี สามารถเอาเกียร์รุ่นไหนใส่แทนได้บ้างครับ เห็นที่อู่มีเกียร์ RB20 เกียร์ธรรมดาอยู่ เครื่องพัง สามารถใส่ได้มั้ยครับ

ใส่ได้ครับ แล้วpoggieอยู่จังหวัดอะไรคับ

อยู่โคราชครับ เพื่อนเช็คราคามาให้ 12000 แพงมั้ยครับ RB25 auto 5 speed เหมือนเกียร์เดิมเลย

โฮ่ 12000เลยหรอ รู้งี้เก็บมาขายดีก่าอิอิ ตอนผมซื้อเครื่องไม่เอาเกียมันลด2000

ผิดตัว...ครับ 12000 เกียร์กระปุกพร้อมอุปกรณ์ + ค่าแรงแพงมั้ยครับ เป็นเกียร์เก่าเครื่องพังของติดรถ A31 เดิม กำลังแฮปปี้กับเกียร์ auto ไม่อยากกับมาเกียร์ธรรมดาอีก

เกียของอะไรครับ

เกียร์ติดรถ a31 น่าจะเป็น RB20 ตัว 12 v.ไม่มีเทอร์โบครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปขอนแก่นดูใหม่ ตอนนี้รถอยู่อู่ที่ขอนแก่นครับ ไปคุยกับช่างดูแปลงได้มั้ย ถ้าไม่ได้ก็คงต้องหาต่อไป ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม