เอ 31 จะใส่เบรด อริโต้ ดีก่อเจ้า

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ jzfanclub
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

jzfanclub

Register
เข้าร่วม
8 เม.ย. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
เอ 31 จะใส่เบรด อริโต้ ดีก่อเจ้า เห็นว่าใหญ่ดี ถูกดี ติดตั้งจะไดเจ้า ไข้ได้แต้ๆๆ เจ้า รถแต่งจอดเจ้า 1 เดือนขับ 2-3วันเจ้า ขอบคุณเจ้า:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

มีของรุ่นพี่แปลงใส่a31เรียบร้อยแล้ว พอดีเปลี่ยนไปใส่แบมโบ้เลยถอดออกสนใจโทรมาคุยได้ค้าบบ

สภาพงามอยุ่ก่ออ้าย ไข้ดูรุปเจ้า

ของพี่โต้ งามอยู่เสมอล่ะเจ้าววว

:coolly-0040::coolly-0040::coolly-0040:

แก้ไขล่าสุด:
ผมใส่อยู่ ความเห็นส่วนตัว ผมว่าเบรคมันดูลึกๆ แตะเบรคเบาๆเหมือนไม่ค่อยอยู่ ต้องกดเบรคลึกๆถึงจะอยู่ เปลี่ยนหม้อลมเป็นชั้นครึ่ง ก็ไม่ดีขึ้นเท่าไหร่ ผมว่าสู้เบรคของสกายลายไม่ได้อ่ะ มีข้อดีก็คือจานใหญ่ ปั๊มใหญ่ สวย ราคาไม่แพง :coolly-0003:

ผมใส่อยู่ ความเห็นส่วนตัว ผมว่าเบรคมันดูลึกๆ แตะเบรคเบาๆเหมือนไม่ค่อยอยู่ ต้องกดเบรคลึกๆถึงจะอยู่ เปลี่ยนหม้อลมเป็นชั้นครึ่ง ก็ไม่ดีขึ้นเท่าไหร่ ผมว่าสู้เบรคของสกายลายไม่ได้อ่ะ มีข้อดีก็คือจานใหญ่ ปั๊มใหญ่ สวย ราคาไม่แพง :coolly-0003:
มีรุปก่อเจ้าไข้เห็นเจ้า

อาจจะต้องเปลี่ยนปั๊มเบรคนะครับ ช่วยได้ ให้ใหญ่ขึ้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม