สอบถามเรื่องการ set turbo

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ monweeraphat
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

monweeraphat

Register
เข้าร่วม
14 พฤษภาคม 2012
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากรู้เรื่องการ set turbo ครับ เคยเห็นมาทั้ง 2 แบบ แบบที่1.ใช้เทอร์โบขนาดกลางๆแต่ set 2ตัว แบบที่2.คือ set turbo ใหญ่ลูกเดียวไปเลย เช่น T88 หรือ AR66 ทั้ง2แบบนี้ต่างกันยังไงครับ แบบไหนจะดีกว่ากัน การใช้งานทั้ง2รูปแบบนี้ต่างกันยังไง ขอบคุณครับ

เครื่องรัยคับเนี่ย JZ หรือ 26 คับ

สมมุติ JZล่ะครับ อยากรู้ข้อมูลเก็บเกี่ยวไว้เป็นความรู้

• กระทู้ ผู้เขียน
เครื่องรัยคับเนี่ย JZ หรือ 26 คับ

เครื่อง 1JZ ครับ อยากทราบข้อมูลครับ โดยส่วนตัวอยากเซ็ทโบขนาดกลางๆ2ลูกครับ แต่ไม่รู้ว่าจะใช้งานดีหรือเปล่า แล้วถ้าดีทำไมคนถึงไม่ค่อยทำกันครับ

เครื่อง 1JZ ครับ อยากทราบข้อมูลครับ โดยส่วนตัวอยากเซ็ทโบขนาดกลางๆ2ลูกครับ แต่ไม่รู้ว่าจะใช้งานดีหรือเปล่า แล้วถ้าดีทำไมคนถึงไม่ค่อยทำกันครับ
มันเปลืองครับ

โบคู่หมดเยอะครับ ที่ทำกันเพราะเน้นความอลัง

แบบประหยัดก็โบหมก ตอนนี้คลอง5เครื่องjzโบหมก 12กลางๆเกลื่อนเลยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม