เจอปัญหาแก้ไม่ถูกครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ pruht52
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

pruht52

Register
เข้าร่วม
6 ส.ค. 2012
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมได้เปลี่ยนเฟืองท้ายเป็นเตดและเปลี่ยนท่อไอเสียมาครับแต่พอมาลองขับความเร็วที่150-160รถมีอาการเครื่องสั่นและความร้อนขึ้นเกินปกติกว่าตอนเดิมๆผมเลยไม่รู่้จะเริ่มตรงไหนครับขอคำชี้แนะด้วยครับผมก็เสียความรู้สึกกับการที่อยากทำให้มันดีขึ้นอ่ะครับ

ผมได้เปลี่ยนเฟืองท้ายเป็นเตดและเปลี่ยนท่อไอเสียมาครับแต่พอมาลองขับความเร็วที่150-160รถมีอาการเครื่องสั่นและความร้อนขึ้นเกินปกติกว่าตอนเดิมๆผมเลยไม่รู่้จะเริ่มตรงไหนครับขอคำชี้แนะด้วยครับผมก็เสียความรู้สึกกับการที่อยากทำให้มันดีขึ้นอ่ะครับ
วิ่ง150-160 เครื่องสั่น ช่วงล่างสั่น หรือพวงมาลัยสั่นครับ :coolly-0033:

ขึ้นฮ๊อยแล้วเร่งให้ได้160 แล้วจะรู้ครับ:coolly-0033:

ตอนนี้ผมแก้หายแล้วครับขอบคุณทุกท่านมากครับ

ผมไล่แก้ที่ท่อและนำรถมาจูนแก๊สใหม่แค่นี้ก็หายแล้วคับเหยียบได้เกิน170อีกครับผมเองก็งงครับแต่ก็ผ่านไปได้ด้วยดีครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม