เติมเบนซิน91 กับเครื่องตัวไหนได้มั่ง.......

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31687
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31687

Parental Advisory
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
11 ก.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตามนั้นเลยครับ ไปเติมมาแล้วค่อยถามทีหลัง ชักใจไม่ดี....เด๋ยวได้รู้กัน :sweat:
ดีรึไม่ยังไง แจกแจงให้ทีนะครับ เป็นวิทยาทาน

ผม 20 โบ เติมได้สบายครับ ซัดได้ไม่มีปัญหา

12 รึ 24 เติมได้หมด.. ตะก่อนป๋มก็เติม
แต่ตอนนี้ตังค์ไม่ค่อยมีเรยเติมโซฮอล์แทน.. :wink:

น้องมุคเจโบคู่ที่บ้านก็เติมครับพี่ 2j ไม่โบก็เติม แต่รู้สึกมีอาการเขกนิดๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
ผ่านมา1คืน อาการเท่าที่รู้สึกได้คือ เหมือนมันจะสะอึกนิดๆแบบนิ่มๆ แต่ไม่ใช่กระตุกนะ
เครื่องเดินไม่ค่อยเรียบ แต่มันก้อวิ่งได้ดี ซัดได้ ฟังเสียงเครื่อง เสียงท่อมันแว๊ดๆไม่เหมือนเดิม เสียงมันหวานกว่าเดิม
จะลองต่ออีกซักระยะ.....เอ่อ ราคามันน่าจะลงอีกซักนิดเนาะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม