สอบถามเรื่องโช๊คครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ pruht52
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

pruht52

Register
เข้าร่วม
6 ส.ค. 2012
  • กระทู้ ผู้เขียน
ก่อนหน้านี้ผมได้ขอคำปรึกษาจากพี่ๆหลายเรื่องแล้วและผมก้อได้ทำตามไปเกือบหมดแล้วทีนี้ผมก้ออยากรู้ว่ารถผมควรใช้โช๊คอะรัยครับตอนนี้ผมใส่โช๊คเดิมแต่อัดน้ำมันเพิ่มแล้วแต่ดูเวลาขับเร็วๆแล้วมันส่ายไงไม่รู้ครับจึงทำให้ผมไม่มั่นใจในการขับรถเลยครับผมจึงเรียนถามทุกท่านว่ารถครอบครัวอย่างผมสมควรใส่โช๊คอะไรเพื่อเพิ่มความมั่นใจในการขับขี่เอาแบบพอสมควรกับฐานะปานกลางอย่างผมนะครับผมจะได้เก็บตังไว้เพื่อปรับเปลี่ยนในครั้งต่อไปครับผมอาจจะอธิบายให้ทุกท่านไม่กระจ่างเพราะผมอธิบายไม่เป็นหนะครับขออภัยด้วยนะครับแล้วอยากถามวิธีลงรูปรถตัวเองทำอย่างไรบ้่างครับเผื่อการที่ได้เห็นรถด้วยอาจจะมีคำชี้แนะได้ดีกว่านะครับขอขอบคุณล่วงหน้าครับผม:coolly-0029:

ก่อนหน้านี้ผมได้ขอคำปรึกษาจากพี่ๆหลายเรื่องแล้วและผมก้อได้ทำตามไปเกือบหมดแล้วทีนี้ผมก้ออยากรู้ว่ารถผมควรใช้โช๊คอะรัยครับตอนนี้ผมใส่โช๊คเดิมแต่อัดน้ำมันเพิ่มแล้วแต่ดูเวลาขับเร็วๆแล้วมันส่ายไงไม่รู้ครับจึงทำให้ผมไม่มั่นใจในการขับรถเลยครับผมจึงเรียนถามทุกท่านว่ารถครอบครัวอย่างผมสมควรใส่โช๊คอะไรเพื่อเพิ่มความมั่นใจในการขับขี่เอาแบบพอสมควรกับฐานะปานกลางอย่างผมนะครับผมจะได้เก็บตังไว้เพื่อปรับเปลี่ยนในครั้งต่อไปครับผมอาจจะอธิบายให้ทุกท่านไม่กระจ่างเพราะผมอธิบายไม่เป็นหนะครับขออภัยด้วยนะครับแล้วอยากถามวิธีลงรูปรถตัวเองทำอย่างไรบ้่างครับเผื่อการที่ได้เห็นรถด้วยอาจจะมีคำชี้แนะได้ดีกว่านะครับขอขอบคุณล่วงหน้าครับผม:coolly-0029:
ขับใช้งาน+มีซิ่งบ้าง+งบกลางๆไม่เกิน 20,000.-
แนะนำ
OHLIN/'/S+สปริงเดิมติดรุถครับ:coolly-0033:
attachment.php

attachment.php

ไฟล์แนบ

• IMGA7618 (Custom).JPG
    IMGA7618 (Custom).JPG
    16.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 313
    40.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 318
ปํญหามีอยู่ไล่ แน่ใจไหมว่าช่วงล่างเรียบร้อยดีแล้วรึยัง ยางโอเคใช่ไหม

ผมกลัวว่า ไล่ไม่หมดแล้ว อะไรมันก็สั่นได้ ช่วงล่างน่ะครับ

โอลีนสปริงขดใหญ่อีก1เสียงคับ

มีตัวที่ราคามันเบากว่านี้ไหมครับไม่งั้นกว่าจะได้มาใส่ก็คงอีกหลายเดือนเลยอ่ะครับอยากดูอะไรที่มันพอจะซื้อไหวครับเรื่องช่วงล่างผมก็ไม่แน่ใจว่าสมบูรณ์ดีหรือเปล่าแต่ที่ไปทำโช๊คมาช่างเขาก็ว่าพอใช้ได้ครับรบกวนอีกครั้งนะครับทุกท่านหรือจะมีผู้ที่ใจบุญสงเคราะห์ให้แบบเอามาซ่อมก็ได้นะครับขอขอบคุณทุกท่านมากครับ

kayaba SR 2x00 บาท เคยใช้อยู่ แต่ห้ามซิ่งหนักๆ

ใช้สปริงเดิมใช่ไหมครับแล้วหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับหรือมีครัยพอที่จะแลกกับแม็ก17/4/114ได้หรือเปล่าครับ

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม