• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ท่อมือสองงานไทย-งานนอก สวยๆ จากร้าน Bracket Devil มีหลายใบขายถูกๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ giffkay
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

giffkay

Member
Register
เข้าร่วม
9 มิถุนายน 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
[คนเล่นรถด้วยกันจะขายแพงไปทำไม

ท่อ NITTO ใส้เกรียว 2นิ้ว มือสอง 1500 บาท
เสียงทุ้มๆครับใบนี้ จัดเลย ยังสวยๆอยู่ ของดีมีคุณภาพแน่นอน ต้นจัดปลายไหล เลสทั้งใบเงาวิ้งๆ ใส้ยังสวย เนียน งานเชื่อมไม่ต้องพูดถึง สำนักนี้ เอกลักษณ์งานเชื่อมคือ เรียงเม็ดเล็กเป็นเกล็ดปลา งานเทพแบบนี้จัดไปอย่าให้เสีย...

ท่อRSR Magic สำนัก RSR ใส้ตรงถูกๆ 2000 บาท
รังเพลิง2.5 เอาไปซ่าเอาไปซิ่งได้สมใจ สภาพมีครูดใต้ท้องบุบท้ายนิดหน่อย ใส่แล้วมองไม่เห็น ยังสวยใส้แน่นๆ สวยๆราคานี้หาไม่ได้แล้วรีบคว้า เบิ้นทีเสียงอย่างเท่ ทุ้มๆแน่นๆ ดูเป็นคนมีสไตล ไม่แต๋วแตก แต่แหกกฏ ดูเป็นขบทคนอันตราย ปายปากฉลามใครมาเ..เซนเซอร์..ยดใครมาหยามก็ถอยทิ่มมันไปเลย โลโก้รูปจิ๊กโก๋ยืนถ่างขาช่างได้ใจ ดูเป็นขาใหญ่ใส่แล้วรถดูไฮโซ

ท่อ NITTO ใส้เกรียว2.5 ของใหม่ 1800 บาท
จัดกันไปใหม่ๆซิงๆยังมีกลิ่นอ๋องติดอยู่เลย แกะห่อมาถ่ายรูป อยากได้จัดไปเลย สวยๆราคาคนเล่นรถยกซดคนกันเอง นักเลงหนาม ต้นจัดปลายไหล จัดได้จัดไป เลสทั้งใบช่างสง่างาม งานเชื่อมสวยเนียนวิ้งๆ ใส่แล้วซิ่งมีได้ถ้วย!

ท่อFGK ทรงรีใส้คู่ สำนัก

แก้ไขล่าสุด:

จัดไปครับ เอาเลย เอาไปให้หมด

มาเอาไปเร๊วว

มาอัพเดทเพิ่มครับ:coolly-0003:

ปรับราคาครับ :coolly-0010:

รีบซื้อเก็บไว้นะครับ หลังน้ำท่วม ท่อราคาดีดแน่ๆ

ปรับราคาใหม่ครับ

มาเอาไปเร๊ว

ช่วงลดกระหน่ำจัดเลยครับ

ลดกระหน่ำ ซัมเม่อซ๊อลล

จัดเลยลวกเพ่

จัดกันไปฮะ

ถูกขิงๆครับท่าน:coolly-0001:

จัดเลยพี่อิอิ

จัดกันไปครับถูกๆเลย

หิ้วไปเลยครับพี่

อัพเดทท่อเพิ่มครับ

ช่วงนี้มาไวไปไวครับ

สรรพคุณของท่อแต่ละใบสุดยอดจริงๆ สงสัยต้องไปอุดหนุนซะหน่อยแระ......:coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม