ถึงพี่น้อง B-71 ทุกท่าน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31002
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31002

TRANCE ณ. บางนา
Moderator
Register
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เอียนกับการแดกเหล้าหรือยัง

ถ้ายัง วันศุกร์นี้เรียนเชิญที่ ชาละวันจิ้มจุ่ม

อยากเลี้ยงขอบคุณให้กับความทุ่มเท

ที่ทุกคนร่วมแรงร่วมใจกัน จัดกิจกรรมดีๆครั้งนี้

ทราบซึ้งน้ำใจและความพยายามของทุกคนยิ่งนัก

พวกเราทุกคนได้พิสูจน์ตัวเองแล้วว่า

ถึงพวกกรูจะบ้า ถึงกูจะดูเหมือนไร้สาระ

แต่เมื่อเติมที่กับชีวิต ก็เต็มที่กับงานด้วยเช่นกัน

พี่เชื่อว่าไม่มีใครกล้าบอกว่า "ไม่เชื่อน้ำหน้าพวกมันหรอก" ได้แล้ว

ศุกร์นี้ ชาละวัน พี่เลี้ยงเอง

เรียนเชิญ

โต บางนา

ขอแก้ข้อความพี่โตหน่อย ไม่ตรง

เอียนกับการแดกเหล้าหรือยัง

ถ้ายัง วันศุกร์นี้เรียนเชิญที่ ชาละวันจิ้มจุ่ม

อยากเลี้ยงขอบคุณให้กับความทุ่มเท

ที่ทุกคนร่วมแรงร่วมใจกัน จัดกิจกรรมดีๆครั้งนี้

ทราบซึ้งน้ำใจและความพยายามของทุกคนยิ่งนัก

พวกเราทุกคนได้พิสูจน์ตัวเองแล้วว่า

ถึงพวกกรูจะบ้ากาม แดกเหล้า เที่ยวกลางคืน ฟันแต่ ญ

แต่เมื่อเติมที่กับชีวิต ก็เต็มที่กับงานด้วยเช่นกัน

พี่เชื่อว่าไม่มีใครกล้าบอกว่า "ไม่เชื่อน้ำหน้าพวกมันหรอก" ได้แล้ว

ศุกร์นี้ ชาละวัน พี่เลี้ยงเอง

เรียนเชิญ

โต บางนา

เออ ตามนั้น

หรือจะไปนอนแช่น้ำตกชิวๆกันที่นครนายกก็ว่ามา

เหมารถตู้บ้านบิ๊กไปเดี๋ยวพี่จ่ายเอง

ค่าที่พักไม่ต้อง ที่บ้านมีห้องนอนรับแขกได้เกือบยี่สิบคน

สนใจออฟชั่นไหนเชิญเลือกกันได้เลย

พูดจริงนะโ้ว้ย

วันศุกร์ที่ 8 ก.พ. 51 เหรอ ตอนประมาณกี่โมงค่ะ

ศุกร์นี้ไม่ว่างซะแล้ว คุณแม่ยายสั่งให้ไปที่บ้านที่นครนายก เพราะคุณพ่อตามีราชการด่วน

ผมและภรรเมียต้องไปอยู่เป็นเพื่อนแม่

ตอนนี้มีสองทางเลือกคือ

1. เลื่อนไปเป็นศุกร์หน้า
2. เช่ารถตู้ที่บ้านอีเป็ด แล้วไปกันหมดเลย ที่พักฟรี

ว่ายังไงโทรแจ้งด้วยครับ

:eeek: ว่าแต่พี่โตบ้านอยู่นครนายกเหมือนกะผม กะพี่เสือ เหรอเนี้ย ฮ่าๆๆๆ:biggrin:

ก้อดีนะพี่ พักสมองกันหน่อย แต่ไม่รู้เพื่อนผมจะมีกะจิตกะใจจะไปหรือป่าวอ่ะเดะ...555
ว่าไงว่ากัน.......

ไปพักผ่อนเฮฮาตามประสาพวกเรา

ที่บ้านมีตู้ลำโพงพร้อมคาราโอเกะ(จากคอม)ครบเซ็ท

โหวกเหวกโวยวายได้เต็มที่เพราะรอบๆบ้านมีแต่สวนส้มโอ

พ่อตาไม่อยู่ ถึงอยู่ก็ไม่มีปัญหาอะไร

ไปกินเหล้าแบบไม่มีพิธิรีตองดูบ้าง

ไม่มีเรื่องรกหัว ไม่มีประชุม ไม่มีวางแผนจัดงานไหน

ไปพักผ่อนจริงๆ เพราะอยากขอบคุณน้องๆ

เขร้!!! ลายเซ๊นต์ใหม่พี่โต สวยโครตทำไงอ่ะพี่จะเอามั้ง ฮ่าๆๆๆๆ:biggrin:

วาดมือแล้วสแกนเข้าคอมพ์ แล้วใช้โปรแกรม Illustrator วาดทีละเส้นอีกที จากนั้นเลือกสี แล้วส่งต่อไปที่ Photoshop และ Image ready ตามลำดับ

ตามทันมั๊ยะ

ลองแล้วไม่เห็นขยับ มึงสอนเก่งมาก555
ทีละขั้นตอนสิวะ
ช่วยทำให้อันดิ
เอาตาตรงห้วกะโหลกน่ะ และคำว่า X-boneและ thailand สว่างพร้อมกัน ช่วยหน่อย:biggrin:
จะเป็นพระคุณอย่างสูง นะ โต ชิโร่
อ้อขอไฟล์ไม่เกิน120 Kb
เวปอื่นมันให้เท่าเนี้ย

ไฟล์แนบ

53.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 112
เกิดไม่ทัน...

วาดมือแล้วสแกนเข้าคอมพ์ แล้วใช้โปรแกรม Illustrator วาดทีละเส้นอีกที จากนั้นเลือกสี แล้วส่งต่อไปที่ Photoshop และ Image ready ตามลำดับ

ตามทันมั๊ยะ

แม่เจ้า!!:sweat: งั้นป๋าโต ทำให้ผมด้วยละกันนะกั๊บ:biggrin:

ลองแล้วไม่เห็นขยับ มึงสอนเก่งมาก555
ทีละขั้นตอนสิวะ
ช่วยทำให้อันดิ
เอาตาตรงห้วกะโหลกน่ะ และคำว่า X-boneและ thailand สว่างพร้อมกัน ช่วยหน่อย:biggrin:
จะเป็นพระคุณอย่างสูง นะ โต ชิโร่
อ้อขอไฟล์ไม่เกิน120 Kb
เวปอื่นมันให้เท่าเนี้ย

ได้ครับพี่ รอดึกๆแล้วกันนะตอนนี้ทำงานอยู่

เกิดไม่ทัน...

เช็ดครก

แม่เจ้า!!:sweat: งั้นป๋าโต ทำให้ผมด้วยละกันนะกั๊บ:biggrin:

เช็ดเขร้

ขอบจาย หลินฮุ่ย

ตามนั้น..:dribble:

ตามไม่ทัน..

คงต้องเป็นศุกร์หน้าซะแล้ว:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม