• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ตามหา Moonroof ตรงรุ่น

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31196
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31196

A31196
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอสภาพสุดๆ พบที่ไหนสวยๆ ช่วยชี้เป้าครับ 084-6561787

สภาพสุด ๆ นี่ยังงัยครับ สวยสุด ๆ ใช่ม่ะ

ใช่ครับ (ตัดเสามายาวยิ่งดีครับ)
เสายาวมีประโยชน์อะไรครับ ตอนใช้เลาะตะเข็บไม่ได้ใช้เสา หรือว่าคุณจะเอาไปตัดเสา?
เสายาวเซียงกงไม่ค่อยมีใครทำมาหรอก เพราะมันเปลืองเนื้อที่ตู้ เพราะฉะนั้นมองข้ามจุดนี้ไปบ้างก้อดี
ส่วนเรื่องการตัดเสา ผมไม่แนะนำ ตัดแล้วเสียรถ เหล็กด้านนอกเชื่อมได้ เหล็กซับในคุณจะเชื่อมยังงัย

จัดให้ครับ มีของมาสัปดาห์หน้า ขอดูสภาพจริงก่อนแล้วจะแจ้งราคาให้ทราบครับ

เสายาวมีประโยชน์อะไรครับ ตอนใช้เลาะตะเข็บไม่ได้ใช้เสา หรือว่าคุณจะเอาไปตัดเสา?
เสายาวเซียงกงไม่ค่อยมีใครทำมาหรอก เพราะมันเปลืองเนื้อที่ตู้ เพราะฉะนั้นมองข้ามจุดนี้ไปบ้างก้อดี
ส่วนเรื่องการตัดเสา ผมไม่แนะนำ ตัดแล้วเสียรถ เหล็กด้านนอกเชื่อมได้ เหล็กซับในคุณจะเชื่อมยังงัย

ต้องการตัดเสาครับ (ไม่ต้องการโครงเดิมที่เป็นปัญหาสนิม) หรือมีทางออกที่สวยกว่านี้โปรดแนะนำครับ

จัดให้ครับ มีของมาสัปดาห์หน้า ขอดูสภาพจริงก่อนแล้วจะแจ้งราคาให้ทราบครับ

ขอบคุณครับพี่ลอง หามานานมากแล้วพบแต่ไม่โดนซักที...

ต้องการตัดเสาครับ (ไม่ต้องการโครงเดิมที่เป็นปัญหาสนิม) หรือมีทางออกที่สวยกว่านี้โปรดแนะนำครับ
สนิมมันอยู่ที่คานกลางหลังคาไม่ใช่เหรอครับ
ตัดเสาเชื่อมด้านในได้เหรอครับ ?
ตัดเสาออกไปกี่มิล แล้วตอนต่อเข้ากี่มิล จะเท่าเดิมเหรอครับ?
เลาะตะเข็บเนียนสุดแล้ว

สนิมมันอยู่ที่คานกลางหลังคาไม่ใช่เหรอครับ
ตัดเสาเชื่อมด้านในได้เหรอครับ ?
ตัดเสาออกไปกี่มิล แล้วตอนต่อเข้ากี่มิล จะเท่าเดิมเหรอครับ?
เลาะตะเข็บเนียนสุดแล้ว

ขอบคุณอีกครั้งสำหรับคำแนะนำ ok.เลาะตะเข็บครับ

ขอบคุณอีกครั้งสำหรับคำแนะนำ ok.เลาะตะเข็บครับ
ไม่เป็นไรครับ ช่วย ๆ กันไป มีไรปรึกษาได้ครับ
ปล.ใช่พี่ที่ทำงานอีเลคทรอลักซ์หรือป่าวครับ

ขอบคุณครับพี่ลอง หามานานมากแล้วพบแต่ไม่โดนซักที...

ไม่รู้ว่าได้ของหรือยัง มาแล้วสวยแหล่มแจ่มโลด ของครบๆ 29,000.- ครับ
ปล.ตัดเสาประมาณคืบกว่า

ไม่รู้ว่าได้ของหรือยัง มาแล้วสวยแหล่มแจ่มโลด ของครบๆ 29,000.- ครับ
ปล.ตัดเสาประมาณคืบกว่า

ok. เย็นวันจันทร์ 27.08.2012 จะเข้าไปหาที่บ้านครับ