• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

หาซื้อ ลูกหมาก ปลายแร็ก a31 ซ้ายขวา

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ cartoon
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cartoon

Member
Register
เข้าร่วม
22 พ.ย. 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
หาซื้อ ลูกหมาก ปลายแร็ก a31 ซ้ายขวา
ทิ้งรูป+เบอร์ไว้เลยคับ

คู่ละ 600 บาท 0850227371 แพงไปคุยได้

แก้ไขล่าสุด:
มีแบบนี้ครับ คู่ละ 600.- ล่ะกัน เก่าญี่ปุ่น
085-000-0042

ทำไมอันขววามือมันปวมๆจังคับ
ของตามรูปหรือป่าว
ตามรูปเลยครับ ยังแน่นๆ อยู่
หรือไม่แนะนำใช้ของใหม่เลยครับ ข้างหนึ่ง 7-8 ร้อยเท่านั้นครับ

uppppppppppppppppppppp

เป็นของใหม่หรือว่ามือ2แท้คับ
ขอดูรูปหน่อย

เดิม ๆ ติดรถผมมา แร็ครั่วเลยเปลี่ยนทั้งเส้นเลยเหลืออันนี้ใช้ได้ดีถอดเก็บไว้
อยู่ 1 คู่ รูปพรุ่งนี้ครับ

แนะนำครับซื้อของ555ของแท้ ร้านอยู่ตรงหัวมุมฝั่งซ้าย4แยกก่อนขึ้นสะพานไปคุกเก่าครับชื่อร้าน ยนตกิจอะหลั่ยยนต์ ถ้าจำชื่อร้านไม่ผิดนะครับ(มาจากทางวรจักรนะครับ)ราคาคู่ละประมาณ1300 บาท ของ555แท้ๆใหม่ๆครับ.:coolly-0003:
ทิ้งรูป+เบอร์ไว้เลยคับ

แก้ไขล่าสุด:
yumyum; กล่าวว่า:
แนะนำครับซื้อของ555ของแท้ ร้านอยู่ตรงหัวมุมฝั่งซ้าย4แยกก่อนขึ้นสะพานไปคุกเก่าครับชื่อร้าน ยนตกิจอะหลั่ยยนต์ ถ้าจำชื่อร้านไม่ผิดนะครับ(มาจากทางวรจักรนะครับ)ราคาคู่ละประมาณ1300 บาท ของ555แท้ๆใหม่ๆครับ.:coolly-0003:
ขอบคูนคราฟฟฟ:coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม