rb20de เดินท่อยังงัยดี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31790
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31790

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ต.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
รถผม เครี่อง rb 20de เดินท่อยังงัยดีคับ แล้วพักกลางจำเป็นมั้ย งบ 5000 พอมั้ยครับ

เดิน 2.5 ก็ได้ครับ งบ5000 ได้เลสเลยแหละครับ อยู่ที่ว่าจะได้ปลายมาเท่าไหรที่เหลือค่อยไปตีท่อถ้าไม่เอาเลสก็เอาเหล็กวีโก้ได้ครับ ผมใส่อยู่ ส่วนกลางแล้วแต่ชอบครับดังเอาแบบดังนิดๆกลางก็ไม่ต้องใส่ครับ

เมื่อก่อนที่ผมเคยใช้นะ เครื่อง RB20DE ออโต้
2.2 นิ้วทั้งเส้น พักกลางไส้เยื้อง ปลายไส้ตรงครับ มันก็ โอเคดีอะครับ
แล้วแต่ความสดของเครื่องด้วยนะ สภาพเครื่องไม่ค่อยสู้ดีแล้ว เดินท่อใหญ่ๆ ไป เดี๊ยววิ่งไม่ออกนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม