ช่วยดูหน่อยครับแผงแอร์คอยร้อน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311208
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311208

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ส.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ช่วยดูแผงแอร์คอยร้อนอันนี้ติดรถมาตรงรุ่นไม่ครับ
ขอผู้เชี่ยวชาญตอบหน่อยครับ

ไฟล์แนบ

51.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 136
    48.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 134
    38.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 125
    41.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 109
    47.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 110

ช่วยๆๆกันครับ ถ้าไม่ใช้จับเปลี่ยนเลย

ช่วยๆๆกันครับ ถ้าไม่ใช้จับเปลี่ยนเลย

ตรงรุ่นหรือป่าวไม่รู้ครับ แต่ถ้ามันยังใช้ได้ ใส่แล้วเข้ารูปไม่น่าเกลียด ก็ใช้ไปเหอะครับ เสียดายของ

แผงไม่แน่ใจ แต่ตัวด๊ายเออร์ไม่ใช่ของA31แน่นอน เป็นงานบ้านเราครับ

ตรงรุ่นหรือป่าวไม่รู้ครับ แต่ถ้ามันยังใช้ได้ ใส่แล้วเข้ารูปไม่น่าเกลียด ก็ใช้ไปเหอะครับ เสียดายของ

ขอบคุณครับ ใช่ได้ปกติรื้อมาเห็นแปลกๆๆก็เลยถามดู ส่วนแอร์นั้นเย็นดีครับ

แผงไม่แน่ใจ แต่ตัวด๊ายเออร์ไม่ใช่ของA31แน่นอน เป็นงานบ้านเราครับ

ขอบคุณจ๊ะเสี่ย มันก็ใช้ได้ครับเห็นแปลกๆๆ อยากใส่ตรงรุ่นไม่รู้จะเย็นกว่าหรือไม่ครับ
ตัดสินใจไม่ถูกว่าจะยัดตรงรุ่นดี หรือใช้อันเดิม

ไม่ใช่ครับ ของa31 แผงตัวนอกมันจะไม่มีหลอดข้างๆล้นออกมา แล้วขายึดก็ต่างกันเปลี่ยนมา2ตัวแล้วครับ

ใช่คับเป็นของ cefiro a31 เป็นของเดิมจากโรงงานคับ จะมีท่อแอร์วนไปมาเป็นสามชั้น

ช่วยดูแผงแอร์คอยร้อนอันนี้ติดรถมาตรงรุ่นไม่ครับ
ขอผู้เชี่ยวชาญตอบหน่อยครับ
จากรูปน่าจะเป็นของติดรถ A31 ที่ทำขายในบ้านเราตอนที่ผมซื้อรถมาก็คล้ายๆแบบนี้ครับลองดูจุดยึดน๊อตต่างๆดูครับว่าตรงรึเปล่าส่วนของที่ติรถในญี่ปุ่นหน้าตาจะคนละแบบเลยครับ
รอผู้รู้ท่านอื่นๆช่วยยืนยันอีกทีแล้วกันนะครับ....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม