• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

____++Hott@@สุดยอดเคล็ดลับความผอม ที่คนอ้วนไม่รุ๊____+++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ kunbestzaya
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

kunbestzaya

Register
เข้าร่วม
5 ส.ค. 2012
  • กระทู้ ผู้เขียน
:coolly-0013:สวัสดีครับ เบสครับผม ผมเป็นคนนึงแหละครับที่อ้วนมาก อ้วนจนคนอ้วนอายน่ะครับ

ไม่ต้องงงนะคับ คือเพราะเวลาผมอ้วนใช่มะ ผมจะออกหน้า แบบว่าหน้าบานแร้วกลมมาก

ที่มาแชร์เนี่ยก็เพราะอยากมาแชร์ เห็นแชร์กันเย๊อะเหลือเกิน ผมก็อยากจะแชร์มั้ง

ก่อนหน้านั้นนะคับ ผมมีแฟนที่รักแบบว่ารักมากๆอยู่คนนึงคับ แต่ทุกคนก็ต้องเข้าใจผมนะคับ

เพราะคนอ้วนจะนอนกรน แล้วก็กินเย๊อะ เสร็จแล้วก็จะนอนๆทั้งวัน เค้าคงทนผมไม่ได้ ในที่สุดก็เลิกกันคับ

ก็เสียใจนะแต่ไม่รู้จะทำไง ก็เมื่อก่อนเล่นหนักตั้ง 92 กิโล แฟนเก่าผมคงเบื่อผม 555+

http://www.theshapely.com/ ถ้าย้อนเวลาได้ก็อยากกลับไปนะคับแต่ มันทำไม่ได้ ตั้งแต่นั้นมาก็หาวิธีแก้ปัญหา ทำมันทุกอย่างเลยครับ

แต่สิ่งหนึ่งที่ขาดไม่ได้คือวิ่งไปแอบมองแฟนเก่าผมครับ ไกลคับ สาเหตุที่ไม่ขับรถไปก็เพราะอยากออกกำลังกาย

ไปในตัวแล้วให้เค้าเห็นความพบายามของผมครับ แต่สุดท้ายความพยายามไปก็ไร้ความหมาย วันนั้น.......ผมตื่นเช้า

กว่าเมื่อก่อนตั้งใจจะไปซื้อช่อกุหลาบไปตั้งไว้ที่โต๊ะให้แฟนเเก่า แต่.....ผมเห็นแฟนเก่ากำลังนั่งจู๋จี๋กับผู้ชายที่ไหนไม่รุ๊

เสียใจครับ เสียใจมาก แต่.....ไม่รู้จะทำไง ผมก็วิ่งกลับมาบ้าน แต่ระหว่างทางเจอเพื่อนผม ก็ปรับทุกกันหนักแหละครับ

เพื่อนผมมันก็แนะนำคุณกานให้รู้จักแล้วก็ให้เว็บไซต์มา http://www.theshapely.com/ ทีแรกก็ไม่ใส่ใจแหละคับแต่สุดท้ายมันลด

ได้เย๊อะมาก ตั้งแต่ทานทานอาหารเสริมแค่ 2 อาทิตย์น้ำหนักหายไป 6 กก. ตกใจครับลดได้ยังไงเขาไม่ให้อดอาหารด้วยนะ

กินตามปกติ แบบว่าต้องขอบคุณ คุณกานมาก เป็นเทรนเน่อที่ดีมาก ตอนนี้ผมเหลือ 73 เองแค่ 2 เดือน

สุดยอดมากครับ แฟนเก่าหรอ มาขอคืนดีครับ แต่เสียใจ ไม่รีเทริน์ ชัวร์มาก+++ ตอนนี้ผมมีแฟนใหม่แล้วครับ น่ารักมาก ชื่อไอติม คนนี้น่ารักจิงๆครับ

นึกภาพนะ ตัวขาว ตัวเล็ก หุ่นดี แบบว่า น่ารักโครต ส่วนใครที่อยากลดน้ำหนัก อยากลองลดน้ำหนัก ก็ปรึกษาคุณกานได้ สุ้ๆนะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม