กลับถึง กทม. แล้วครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31632
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31632

tonplam krab.......
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
11 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
กลับถึง กทม. แล้ว สักพัก เป็นไข้ครับท่าน เจอฝนตกศาลายา น่วมเลย :embarrassed: :embarrassed: :embarrassed:

ถึงแล้วเหมือนกันคับ ตอนบ่าย 3 โมงคับพี่น้อง ส่างเมาเลย:redface:

ผมมาถึงประมาณ สี่โมงเย็น

555 หนุกมั้กมาก....เมาปริ้นเยย...

มันมาก ขอบอก

กลับถึงบ้านตั้งแต่ม่ะคืน
แอ๊..ไม่ได้ไปกะเค๊า

:biggrin:
กลับถึงบ้านตั้งแต่ม่ะคืน
แอ๊..ไม่ได้ไปกะเค๊า

แล้วไปอยู่ที่ไหน หล่ะ ท่าน:biggrin:

งานนี้สนุกมาก ใครพลาด น่าเสียดายมากๆเลยครับ

แล้วไปอยู่ที่ไหน หล่ะ ท่าน:biggrin:

งานนี้สนุกมาก ใครพลาด น่าเสียดายมากๆเลยครับ
บอกได้.......คำเดียวว่า
มันมากกกกกกกกกกกกก

:eeek: เอออพลาดว่ะเสียดายเหมือนกัน:cry: :cry:

บุษบา 3รอบ สบายดี ไข้ป้าง1รอบ เดินเบสซะนิ้วพองเลย มีใครถ่ายรูปหรือ คลิปเอาไว้บ้างครับ

บุษบา 3รอบ สบายดี ไข้ป้าง1รอบ เดินเบสซะนิ้วพองเลย มีใครถ่ายรูปหรือ คลิปเอาไว้บ้างครับ

เบสมันเดินได้หรอครับ อิอิ:biggrin: อะล้อเล่ง:biggrin:

มันดีคับ...ร้องกันซะเสียงหลงเลย 5555 ดีที่ดนตรีไม่หลง

กลับถึงบ้าน 5ทุ่มครึ่ง..เหนื่อย เฮ่อ...

นอนไม่ค่อยค่อยหลับเลย ไม่รู้ใครมากรนใกล้ๆหู.. 55555

นอนไม่ค่อยหลับ

เพราะใครไม่รู้แม่งยกโรงสีข้าวลงแพไปด้วย

เช็ดครก

นอนไม่ค่อยค่อยหลับเลย ไม่รู้ใครมากรนใกล้ๆหู.. 55555

นั่นสิ ..จนเพื่อนพี่โดหนีไปนอนแพอื่นอะ คิดดู๊
คนอาไร๊..เนอะน้าเก้นเนอะ

ใครบอก3รอบ 4 รอบโว้ย กรูละงง:biggrin:

ขัดข้องทางเทคกะนิค บางประการขอรับ...

ม่ายด้ายปายอ่ะ น่าเสียดายจัง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม